Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 52
    Các bác có list tắt app rác ko dùng hoặc k cần thiết lắm ko

Trích dẫn Gửi bởi minhduc.kaiba
    Các bác có list tắt app rác ko dùng hoặc k cần thiết lắm ko
    Tham khảo của mình nhé.

Sent from my N910C using Lollipop

Bản n910c này thấy lỗi nhiều hơn bản F bác ạ

Bác tăt tiệt đi ui à

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Tham khảo của mình nhé.

Sent from my N910C using Lollipop

=>>>>> 1280

chẳng lẽ mỗi lần xài phải bật wifi - 3g . Còn không xài tắt đi thì sao nhận được tin nhắn. Pin Chán gì đâu. mua máy cấu hình mạnh mà ko dám để bình thường phải bật power saving vì sợ hết pin. Rồi máy mới phải tắt app xóa app rác chạy ngầm. Các bạn thấy xài cái note 4 này có cực thân không??????

Trích dẫn Gửi bởi xichlongtv
    Siêu phẩm mà pin tệ quá vậy mình cũng đang dùng note 4 n910c nếu chơi game liên tục thì tầm 3h30 phút còn lướt web bật wifi liên tục tầm hơn 5h còn nếu xem phim trên fpt play thì đc 8 tiếng mình nghĩ chắc do màn hình 2k nên hao pin hơn so voi những máy khác
    Nhìn con ip6 plus mà phát thèm. Pin được 9h 10h onscreen . Còn note 4 của tui chỉ được 4h30 đến 5h ko dám chơi game vì sợ hết pin ấy chứ . hic hic

Trích dẫn Gửi bởi xichlongtv
    Siêu phẩm mà pin tệ quá vậy mình cũng đang dùng note 4 n910c nếu chơi game liên tục thì tầm 3h30 phút còn lướt web bật wifi liên tục tầm hơn 5h còn nếu xem phim trên fpt play thì đc 8 tiếng mình nghĩ chắc do màn hình 2k nên hao pin hơn so voi những máy khác
    pin note4 vậy là đúng rồi chứ gì nữa, con này pin kém mà, siêu phẩm cái beep gì, lỗi toè loe

Trích dẫn Gửi bởi nhuhuynh
    Nhìn con ip6 plus mà phát thèm. Pin được 9h 10h onscreen . Còn note 4 của tui chỉ được 4h30 đến 5h ko dám chơi game vì sợ hết pin ấy chứ . hic hic
    ip6 plus pin trâu hơn note4 là bình thường, dùng cơ bản trên 6 tiếng thoải mái vô tư, note4 dùng thoải mái chỉ tầm 4 tiếng thôi

Trích dẫn Gửi bởi nhuhuynh
    chẳng lẽ mỗi lần xài phải bật wifi - 3g . Còn không xài tắt đi thì sao nhận được tin nhắn. Pin Chán gì đâu. mua máy cấu hình mạnh mà ko dám để bình thường phải bật power saving vì sợ hết pin. Rồi máy mới phải tắt app xóa app rác chạy ngầm. Các bạn thấy xài cái note 4 này có cực thân không??????
    dùng android phải vậy thôi chứ sao, muốn khoẻ thì mua iphone mà dùng nhé )