Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Samsung Note 4 xách tay ko thể tự reset dc?

Em hiện đang sử dụng 1 con Samsung Note4 SM-N910T,hôm trước vì quá chậm nên e thực hiện Hard reset lại máy!nhưng ngay sau đó thì điện thoại cứ hiện lên con android màu xanh lá và màn hình nhấp nháy liên tục!Hơn cả tiếng đồng hồ cũng chưa xong.
    Nó là quà của chị e tặng!chỗ bán bảo hàng xách tay,k tự reset dc,không biết đúng vậy ko ạ,mong mn giải đáp giúp!

Trích dẫn Gửi bởi Ryu Hyuga
    Em hiện đang sử dụng 1 con Samsung Note4 SM-N910T,hôm trước vì quá chậm nên e thực hiện Hard reset lại máy!nhưng ngay sau đó thì điện thoại cứ hiện lên con android màu xanh lá và màn hình nhấp nháy liên tục!Hơn cả tiếng đồng hồ cũng chưa xong.
    Nó là quà của chị e tặng!chỗ bán bảo hàng xách tay,k tự reset dc,không biết đúng vậy ko ạ,mong mn giải đáp giúp!
    Hard reset ntn hả bạn? Nếu là hàng unlock thì ko tự reset được thật vì rất dễ bị lock trở lại.
    Còn nếu là hàng bình thường thì reset vô tư. Mà reset nên vào recovery wipe data ấy.

ah reset bằng phím power + home+ volume up,nếu bị lock thì ko nói nhưng đằng này ko vào dc luôn,ra tiệm nó báo hư main!

ah reset bằng phím power + home+ volume up,nếu bị lock thì ko nói nhưng đằng này ko vào dc luôn,ra tiệm nó báo hư main!
    Thử xem còn vào đc download mode ko bạn, còn thì đâu có gì phải sợ đâu, odin lại thôi

Hư sao đc.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk