Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 16 của 31 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 301
    Trích dẫn Gửi bởi Chí Phèo
    Giờ này mà các bác vẫn còn trung thành với Note 4 thì thật là bái phục. Thấy ra 5.1.1 rồi cũng vui lây, ai ngờ lại có topic này
    Bác bán note 4 mua iphone rồi sao

Trích dẫn Gửi bởi Son Nguyen Pro
    Bác bán note 4 mua iphone rồi sao
    Đúng rồi bác, mới đầu thì định thay lại bộ khung viền mới, nhưng cuối cùng quyết định chia tay luôn. À, mà Note 5 ngon nhé bác, sáng nay mới cầm test thử (bản gold), phần mạ ngon hơn rất nhiều so với Note 4. Chắc bác Sam đã rút kinh nghiệm từ Note 4.

Trích dẫn Gửi bởi Chí Phèo
    Đúng rồi bác, mới đầu thì định thay lại bộ khung viền mới, nhưng cuối cùng quyết định chia tay luôn. À, mà Note 5 ngon nhé bác, sáng nay mới cầm test thử (bản gold), phần mạ ngon hơn rất nhiều so với Note 4. Chắc bác Sam đã rút kinh nghiệm từ Note 4.

Mình dùng mấy ngày không khởi động lại ko có bị lag hay đứng máy android 5.0

Bản 5.1.1 quá tệ, lag + nhảy ra màn hình khóa liên tục . Ko = con note 2 cũ dùng bên cạnh

Trích dẫn Gửi bởi tommykp
    Bản 5.1.1 quá tệ, lag + nhảy ra màn hình khóa liên tục . Ko = con note 2 cũ dùng bên cạnh
    Thấy bản 5.1.1 có lỗi gì đâu mà ai cũng ném đá

5.1.1 bị lỗi khóa vân tay, nên tắt chế độ này máy xài sẽ ổn định và ít hao pin hơn. đã email cho samsung report lỗi này, chỉ nhận được phản hồi đem máy ra trung tâm bảo hành để nhân viên samsung kiểm tra lại, thấy mọi người ai cũng bị giống vậy, có đem ra bảo hành cũng thế

Trích dẫn Gửi bởi TungQuach
    5.1.1 bị lỗi khóa vân tay, nên tắt chế độ này máy xài sẽ ổn định và ít hao pin hơn. đã email cho samsung report lỗi này, chỉ nhận được phản hồi đem máy ra trung tâm bảo hành để nhân viên samsung kiểm tra lại, thấy mọi người ai cũng bị giống vậy, có đem ra bảo hành cũng thế
    Về 4.4.4 mà dùng cho nó lành đi bác

Trích dẫn Gửi bởi Son Nguyen Pro
    Thấy bản 5.1.1 có lỗi gì đâu mà ai cũng ném đá
    Bạn ở đâu ?.nếu SG tôi có thể gặp bạn được không? Có gì inbox nhé.Thanks

Trích dẫn Gửi bởi TungQuach
    1 số máy bị, 1 số thì ko bạn ah.
    Chỉ có up lại bản rom stock 4 file thì ko vấn đề gì. Nếu bạn ko tự up đc thì mang qua TTBH ktra nhé.

Sent from my SM-N920C