Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 71
    Nói chung bản cập nhật 6.0 quá chán...
    Mình thích thanh thông báo màu trắng như note 5...
    A Sam thiên vị quá

Trích dẫn Gửi bởi binh101091
    Nói chung bản cập nhật 6.0 quá chán...
    Mình thích thanh thông báo màu trắng như note 5...
    A Sam thiên vị quá
    Cập nhật tính năng thay đổi theme thì chẳng bảo giờ nhằm chán Note 4 nữa. Bây giờ màu trắng nhưng sau đó là màu khác, tốt nhất cần thay đổi theme là sướng nhất

Trích dẫn Gửi bởi Song Jong Ri
    Bác cứ an tâm AE samsung Viet đã có thuốc rồi . Cả bên xda cũng hướng dẫn tận tình nghe nói hay bị nhảy knock
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2F**************[/IMG]
    https://**************/threads/root-...g-qua-super-su-cap-nhat-ban-chinh-thuc.14294/</div>
    Muốn root theo cách này thì cũng phải flash recovery đã, nhưng cập nhật 72mb vừa rồi samsung cũng đã chặn luôn rồi

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Muốn root theo cách này thì cũng phải flash recovery đã, nhưng cập nhật 72mb vừa rồi samsung cũng đã chặn luôn rồi
    Ôi ..bác test thử chưa ạ ??

Trích dẫn Gửi bởi Song Jong Ri
    Ôi ..bác test thử chưa ạ ??
    Đã kiểm tra hết rồi bác

Cập nhật tính năng thay đổi theme thì chẳng bảo giờ nhằm chán Note 4 nữa. Bây giờ màu trắng nhưng sau đó là màu khác, tốt nhất cần thay đổi theme là sướng nhất
    tùy nhu cầu mỗi người, làm sao hài lòng tất cả được hả bạn. Như mình chỉ mong update lên 6.0.1 để có thể phân quyền cho ứng dụng, với quản lý ram tốt hơn. Note 4 lên cũng có một số tính năng mới của S pen như note 5 rồi, nếu có theme store thì phần mềm y hệt note 5, ai người ta nâng cấp máy nữa. Đây có lẽ là chiến lược kinh doanh của Samsung, hoặc giới hạn về kỹ thuật hay bản quyền gì đó mình không biết được.
    với lại android tùy biến tốt mà, root rồi thì gần như muốn gì có nấy

Trích dẫn Gửi bởi hainm
    tùy nhu cầu mỗi người, làm sao hài lòng tất cả được hả bạn. Như mình chỉ mong update lên 6.0.1 để có thể phân quyền cho ứng dụng, với quản lý ram tốt hơn. Note 4 lên cũng có một số tính năng mới của S pen như note 5 rồi, nếu có theme store thì phần mềm y hệt note 5, ai người ta nâng cấp máy nữa. Đây có lẽ là chiến lược kinh doanh của Samsung, hoặc giới hạn về kỹ thuật hay bản quyền gì đó mình không biết được.
    với lại android tùy biến tốt mà, root rồi thì gần như muốn gì có nấy
    Ngay cả dòng máy giá rẻ như dòng A vẩn có tính năng thay đổi theme đấy thôi, giá lại thấp hơn Note 4 nữa

Ngay cả dòng máy giá rẻ như dòng A vẩn có tính năng thay đổi theme đấy thôi, giá lại thấp hơn Note 4 nữa
    Dòng A 2015 theo mình biết thì không có, còn dòng A 2106 là dòng trung-cận cao cấp mà, nó hướng đến đối tượng khách hàng khác. Còn note 4 là flagship của 2014.
    Như mình nói ngoài lý do về chiến lược kinh doanh còn vấn đề bản quyền.

Trích dẫn Gửi bởi hainm
    Dòng A 2015 theo mình biết thì không có, còn dòng A 2106 là dòng trung-cận cao cấp mà, nó hướng đến đối tượng khách hàng khác. Còn note 4 là flagship của 2014.
    Như mình nói ngoài lý do về chiến lược kinh doanh còn vấn đề bản quyền.
    A2015 vẫn có đấy bác, đến khi nào mới thoát cảnh phụ thuộc này nhỉ, mà không biết bản 6.0 có giảm kích thước font chữ không chớ trên Note 4 thì to quá cảm thấy khó chịu

A2015 vẫn có đấy bác, đến khi nào mới thoát cảnh phụ thuộc này nhỉ, mà không biết bản 6.0 có giảm kích thước font chữ không chớ trên Note 4 thì to quá cảm thấy khó chịu
    chỉnh dpi ông ơi đâu liên quan gì phông chữ