Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 18 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 81617181920 CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 191
    Trích dẫn Gửi bởi DUYTÂN
    Mình đã cài lên v6 rồi sài tương đối ổn định pin tốt. Nhưng chỉ bị sóng yếu nên muốn quay lại rom gốc mà về mãi không được. Có ai về được xin chỉ dùm mình với minh cảm ơn rất nhiều
    Dùng odin nha bác, download rom stock trên sammobile hi

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Dùng odin nha bác, download rom stock trên sammobile hi
    Mình vẩn dùng odin nhưng toàn bị pall thôi bạn ạ. Bạn có bản rom stock nào cho minh xin link đi. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi DUYTÂN
    Mình vẩn dùng odin nhưng toàn bị pall thôi bạn ạ. Bạn có bản rom stock nào cho minh xin link đi. Cảm ơn bạn rất nhiều.
    Trước khi dùng odin để cài rom stock thì phải thực hiện lại bước 3 như mình đã hướng dẫn ở trên ý sau đó tắt máy rồi mới vào chế độ odin nha bác, nếu không làm vậy thì sẽ bị fail dài dài đấy

Sợ lên rom mới bị lỗi quá,chắc để rom gốc xài cho ngon nhỉ( nói chứ thèm rom note 5 ghê luôn) hehehe

Trích dẫn Gửi bởi Trung Ngo
    Sợ lên rom mới bị lỗi quá,chắc để rom gốc xài cho ngon nhỉ( nói chứ thèm rom note 5 ghê luôn) hehehe
    Note 4 sắp cập nhật 6.0 rồi bác

Note 4 sắp cập nhật 6.0 rồi bác
    Lên 6.0 cũng không về 5.x được cho nên đừng mong chờ quá, tôi thấy rom 5.x còn ít, chưa đủ dùng nè

Trích dẫn Gửi bởi thuykai
    Lên 6.0 cũng không về 5.x được cho nên đừng mong chờ quá, tôi thấy rom 5.x còn ít, chưa đủ dùng nè
    Mong chờ 6.0 để thoát khỏi cảnh giật, ứng dụng nào cũng giật hết rõ chán

Mong chờ 6.0 để thoát khỏi cảnh giật, ứng dụng nào cũng giật hết rõ chán
    Biết đâu lên 6.0 còn giật hơn thì sao? 5.x đã giật rồi... trên lí thuyết thì lúc nào version sau cũng nói là ko lag, tiết kiệm ram hơn bla bla.... nhưng thử mà xem, càng ngày các thiết bị càng phải nâng cấp ram cao hơn mới tương thích với các bản android cao hơn...
    Nhìn vào note 4 kitkat với lollipop biết ngay rồi
    Nhưng mà được cái này thì mất cái nọ, bao giờ bản cao hơn cũng hỗ trợ nhiều tính năng hơn

Trích dẫn Gửi bởi thuykai
    Biết đâu lên 6.0 còn giật hơn thì sao? 5.x đã giật rồi... trên lí thuyết thì lúc nào version sau cũng nói là ko lag, tiết kiệm ram hơn bla bla.... nhưng thử mà xem, càng ngày các thiết bị càng phải nâng cấp ram cao hơn mới tương thích với các bản android cao hơn...
    Nhìn vào note 4 kitkat với lollipop biết ngay rồi
    Nhưng mà được cái này thì mất cái nọ, bao giờ bản cao hơn cũng hỗ trợ nhiều tính năng hơn
    Nhưng thấy chạy rom port Note 5 mượt mà vô cùng, không hiểu sao nữa

Nhưng thấy chạy rom port Note 5 mượt mà vô cùng, không hiểu sao nữa
    Tôi thấy khá khó tính về vấn đề này nên chỉ thấy stock mượt thôi, các rom khác cũng mượt nhưng ko bằng stock được. Mỗi tội vẫn phải chơi cook vì nó nhiều tính năng hơn. Đang tính tìm rom stock có 1 số tính năng của rom cook mới khổ