Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 12 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 191
    Trích dẫn Gửi bởi 9legend
    E làm được rồi bh lại có cái hơi ngược đời. Phím đa nhiệm lại thành phím chức năng phím home giữ lâu ms ra đa nhiệm
    Vào icon sixperience setting, button and display mà set lại

đã cài bản này rồi, nhìn chung thì ok mà sáng bị đơ 2 lần, màn hình nó tối lại phải gỡ pin khởi động lại. và cái vân tay không ổn lắm. cái đèn led cắm xạc cũng không báo. thử bản ver4 xem sao

Trích dẫn Gửi bởi thangnguyennote4
    đã cài bản này rồi, nhìn chung thì ok mà sáng bị đơ 2 lần, màn hình nó tối lại phải gỡ pin khởi động lại. và cái vân tay không ổn lắm. cái đèn led cắm xạc cũng không báo. thử bản ver4 xem sao
    Phải tắt cảm biến tiệm cận trong phần hỗ trợ đi nó mới sáng đỏ khi sạc bác ạ Tự hào là bài viết thứ 500

Trích dẫn Gửi bởi Son Nguyen Pro
    Phải tắt cảm biến tiệm cận trong phần hỗ trợ đi nó mới sáng đỏ khi sạc bác ạ
    cảm ơn bạn, mình mới tập tành vọc vạch. hi. mà cái cảm biến vân tay nó không chuẩn lắm. đang thử sang ver4 xem sao, hướng dẫn mình up với nha

Trích dẫn Gửi bởi thangnguyennote4
    cảm ơn bạn, mình mới tập tành vọc vạch. hi. mà cái cảm biến vân tay nó không chuẩn lắm. đang thử sang ver4 xem sao, hướng dẫn mình up với nha
    Có hướng dẫn chi tiết rồi bạn

sao mình lên v5.0 . ấn nút đa nhiệm lại ko hiện bảng ứng dụng gần đây nữa nhở ??

Giờ mới biết có pic này . Lọ mọ qua xda kiếm con rom nào ngon thấy pic rom này có lượng view và cmt nhiều nhất down về đã dùng dc gần 1 tuần . Pin oke onsreen fai vào tầm 4h-6h tùy vào mức sử dụng của các bác nhưng em bị lỗi ntn : thỉnh thoảng màn hình tối đi cảm ứng ko nhân và phải dùng bút để khởi động lại mới hết. Bác nào bị bệnh này ko chỉ e cách khắc phục với ah

vừa mầy mò thành công xong sướng ^^

Trích dẫn Gửi bởi bùi hoàng
    sao mình lên v5.0 . ấn nút đa nhiệm lại ko hiện bảng ứng dụng gần đây nữa nhở ??

Trích dẫn Gửi bởi Papa ha
    Giờ mới biết có pic này . Lọ mọ qua xda kiếm con rom nào ngon thấy pic rom này có lượng view và cmt nhiều nhất down về đã dùng dc gần 1 tuần . Pin oke onsreen fai vào tầm 4h-6h tùy vào mức sử dụng của các bác nhưng em bị lỗi ntn : thỉnh thoảng màn hình tối đi cảm ứng ko nhân và phải dùng bút để khởi động lại mới hết. Bác nào bị bệnh này ko chỉ e cách khắc phục với ah

Trích dẫn Gửi bởi trangbka1
    vừa mầy mò thành công xong sướng ^^
    Cài rom này được 1 tháng xong máy chết luôn hichic

Trích dẫn Gửi bởi Son Nguyen Pro
    Cài rom này được 1 tháng xong máy chết luôn hichic
    Vãi là sao bác nói cụ tỷ đi để em đổi rom khác ops:ops: . Bác lập pic giới thiệu rom này giờ kêu dùng dc 1 tháng hư máy =))) nghe quá mức dọa người đi