Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Trích dẫn Gửi bởi secvnn
    Cài laban key vào. Đẹp hơn samsung luôn.
    Mình ko thích bên thứ 3 Ko thì đã cài rồi. thấy bàn phím j5,j7 khá đẹp, tích hợp sẵn đâu cần bên thứ 3

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Đặng
    Mình ko thích bên thứ 3 Ko thì đã cài rồi. thấy bàn phím j5,j7 khá đẹp, tích hợp sẵn đâu cần bên thứ 3
    Dùng key port qua cũng được nhưng phải can thiệp, như vậy chưa chắc ổn định.

Trích dẫn Gửi bởi Tutangba
    Giá mà còn cái đó thì hay quá. Tính năng đáng giá vậy mà ss bỏ đi.
    Đã được thêm cái scroll capture, và cái chức năng tách text từ ảnh chụp ấy đôi khi không được chuẩn lắm!

Trích dẫn Gửi bởi Vũ Duy Hưng
    Đã được thêm cái scroll capture, và cái chức năng tách text từ ảnh chụp ấy đôi khi không được chuẩn lắm!
    Em đành phải dùng cái text fairy thay thế bác ạ. Không chuẩn nhưng cũng được 85% phần còn lại chỉ edit xíu là xong bác ạ. Có ở s pen sử dụng tiện hơn nhiều. Em thích dùng nhất phần đó của spen còn phần vẽ thì em toàn dùng cái sketup

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Đặng
    lúc đầu mình cũng có suy nghĩ như bác, cũng chỉ thích dùng mặc định k thích dùng bên thứ 3, nhưng sau 1 thời gian trải nghiệm thì phải nói cái bàn phím samsung vs cái touchwiz của nó trải nghiệm cực kỳ tệ, mình chuyển qua dùng laban vs nova thấy thoải mái hơn nhiều, cái quan trọng là trải nhiệm của mình thôi chứ giờ mình cũng chả quan trọng mặc định hay k, cái nào tốt thì mình dùng ))

Trích dẫn Gửi bởi cyanotic1994
    lúc đầu mình cũng có suy nghĩ như bác, cũng chỉ thích dùng mặc định k thích dùng bên thứ 3, nhưng sau 1 thời gian trải nghiệm thì phải nói cái bàn phím samsung vs cái touchwiz của nó trải nghiệm cực kỳ tệ, mình chuyển qua dùng laban vs nova thấy thoải mái hơn nhiều, cái quan trọng là trải nhiệm của mình thôi chứ giờ mình cũng chả quan trọng mặc định hay k, cái nào tốt thì mình dùng ))
    Mình cũng từng nghĩ vậy nè, nhưng khi cai laban key vô thì tuyệt vời, vừa đẹp vừa dễ sài. Mà ổn định nữa chứ.