Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 81
    Cái này do bọn r&d làm ăn như gì.
    Chúng nó không biết nghiên cứu cái gì mà chưa chịu tung bản OTA cho VN.Thảo mấy con ss update chậm.

-Mình k hiểu s dòng note 4 có 2 phiên bản chạy chip snapdragon và exynos s chúng k đồng bộ như iphone nhỉ ? 1 phiên bản chip exynos lên là lên hết tất cả vì cùng chung chip mà.tương tự như snapdragon mà phải đợi lâu vậy ? vấn đề là ngôn ngữ thôi chứ máy nào cũng nhanh như máy nào.
    -Đúng là samsung nói android 6 ra mắt vào tháng 3-4 thì samsung vẫn giữ đúng lời hứa thôi đầu tháng 4 là đã có android 6.0 cho note 4 mà k phải tất cả phiên bản.

Trích dẫn Gửi bởi SkynetVirus
    -Mình k hiểu s dòng note 4 có 2 phiên bản chạy chip snapdragon và exynos s chúng k đồng bộ như iphone nhỉ ? 1 phiên bản chip exynos lên là lên hết tất cả vì cùng chung chip mà.tương tự như snapdragon mà phải đợi lâu vậy ? vấn đề là ngôn ngữ thôi chứ máy nào cũng nhanh như máy nào.
    -Đúng là samsung nói android 6 ra mắt vào tháng 3-4 thì samsung vẫn giữ đúng lời hứa thôi đầu tháng 4 là đã có android 6.0 cho note 4 mà k phải tất cả phiên bản.
    Khi nào Note 4 hư mình sẽ mua htc 10, sẽ không bao giờ mua máy ss thêm 1 lần nào nữa, update chậm như sên bò

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Khi nào Note 4 hư mình sẽ mua htc 10, sẽ không bao giờ mua máy ss thêm 1 lần nào nữa, update chậm như sên bò
    Cơ bản là loại cao cấp thì mới được chú ý update thường xuyên ^^

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    flash bản của Nga bằng odin được không bác, bản của Nga có tiếng Việt không
    Mình ko rõ cái này lắm, mình cũng đang chờ bản VN có rồi flash thôi.

Trích dẫn Gửi bởi thuykai
    Mình ko rõ cái này lắm, mình cũng đang chờ bản VN có rồi flash thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Đặng
    Cơ bản là loại cao cấp thì mới được chú ý update thường xuyên ^^
    Với Sam thì không hẳn đâu. Chính xác là được update sớm nhất, sớm hơn thôi, không thường xuyên đâu. Vài bữa sau là nó lại bỏ con ngay cổng chợ thôi, về cơ bản các dòng máy đt, mtb của Sam đều ăn đòn vậy cả.

☆☆☆ ☆☆☆

Trích dẫn Gửi bởi HLG114
    Với Sam thì không hẳn đâu. Chính xác là được update sớm nhất, sớm hơn thôi, không thường xuyên đâu. Vài bữa sau là nó lại bỏ con ngay cổng chợ thôi, về cơ bản các dòng máy đt, mtb của Sam đều ăn đòn vậy cả.

☆☆☆ ☆☆☆
    Ko biêtw có khi nào N4 VN bị bỏ rơi ko nhỉ ? Thị trường VN mà bị bỏ rơi thì ss nguy đấy

Chắc chắn là lên thôi. chủ yếu là bao lâu

Căn bản là ko biết khi nào để còn có kế hoạch vooc vạch lên theo cách khác thôi ^_^