Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Lột xác Note 4 bằng Good Lock

Quá nhằm chán với thanh thông báo, màn hình khóa hay trình quản lý đa nhiệm của Note 4, bạn muốn thay đổi tất cả nhưng lại không muốn root máy thì app Good Lock chính là câu trả lời. Good Lock sẽ thay đổi toàn bộ thanh thông báo, màn hình khóa hay trình quản lý đa nhiệm Note 4 sang một chương mới mà không hề gây tiêu tốn pin và ram. Tải đi nào

Download: <div>
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.apkmirror.com[/IMG]
    http://www.apkmirror.com/wp-content/themes/APKMirror/download.php?id=77666</div>

Thanh thông báo hoàn toàn mới theo phong cách Android N:

[IMG]data/attachments/38/38708-cb2a02eaf3f9a2e73fc0ecc750a9569f.jpg[/IMG]

[IMG]data/attachments/38/38709-cd2592c3ae67655ed4017bd48cd18808.jpg[/IMG]

Màn hình khóa hoàn toàn mới:

[IMG]data/attachments/38/38710-bdc2e325b6e170200ddb256f1ee8785d.jpg[/IMG]

Quản lý đa nhiệm hoàn toàn mới:

[IMG]data/attachments/38/38711-c509b93722346ed820b4f50020ca42df.jpg[/IMG]

<div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/BLU7KW0E2m0"></iframe></div></div>

Bác nào sử dụng Smartlock nên cẩn thận nha. Em đã gỡ vì Smartlock. Cái notification panel này từ thời 5.0 trên các đời Nexus rồi bác.

Trích dẫn Gửi bởi Renova
    Bác nào sử dụng Smartlock nên cẩn thận nha. Em đã gỡ vì Smartlock. Cái notification panel này từ thời 5.0 trên các đời Nexus rồi bác.
    Smartlock là gì bác :?

Máy sẽ không yêu cầu PIN hay vân tay khi bác pair bluethooth với thiết bị hay đang ở vị trí quen thuộc.

Em bt cũng không lock máy. Mới cài ngon quá. Kết hợp nova laucher quá tuyệt :3

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Sao phải cẩn thận vậy bác
    Mình bật Smartlock tại nhà rồi lên công ty nó không chịu khóa máy. Làm các kiểu vẫn không được. Chuyển qua hình thức khóa khác thì bắt nhập PIN nhưng luôn báo sai PIN. Cuối cùng thì vào trang findmydevice của Sam để xóa lockscreen rồi thiết lập khóa mới

Trích dẫn Gửi bởi Renova
    Mình bật Smartlock tại nhà rồi lên công ty nó không chịu khóa máy. Làm các kiểu vẫn không được. Chuyển qua hình thức khóa khác thì bắt nhập PIN nhưng luôn báo sai PIN. Cuối cùng thì vào trang findmydevice của Sam để xóa lockscreen rồi thiết lập khóa mới
    Good lock do Samsung tạo ra khác smartlock, Good lock an toàn hơn

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Good lock do Samsung tạo ra khác smartlock, Good lock an toàn hơn
    Tùy người sử dụng bác ơi. Nếu muốn tiện lợi thì sử dụng smartlock

Trích dẫn Gửi bởi Renova
    Tùy người sử dụng bác ơi. Nếu muốn tiện lợi thì sử dụng smartlock
    Smartlock có thay đổi thanh thông báo không bác Smartlock là app bẻn thứ 3 chắc chắn gây tốn pin lắm

Không. Nó build in trong các bản Android từ 5.0 trở về sau. Chỉ là tạm thời tắt màn hình khóa khi đang ở nhà hay kết nối bluetooth với thiết bị khác như smartwatch