Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Trích dẫn Gửi bởi Nui
    Mình đang dùng Note 4 (2 sim) N9100 mua ở HK, hiện tại muốn up rom mà không thấy có bản rom nào cho em này, mong cả nhà chỉ và giới thiệu các bản rom cook cho phiên bản N9100 với. Thanks
    Nếu là Rom cook deodexed Tiếng Anh ssúng nghĩa thì hiện nay chỉ có lựa chọn Rom SVA thôi bạn ah. Hiện nay đã có SVA 7.0 rồi. Chỉ hơi mệt 1 chút là phải bỏ tiền ra mua nó. Cũng có AE nào đó chia sẻ đâu đó. Mình thấy link sẽ up sau cho bạn nhé! Mình cũng flash thành công xposed v65 + apk 3.0 alpha 4.

Sent from <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.maychuchuyendung. vn[/IMG]
    www.maychuchuyendung.vn</div> using Tapatalk on Note 4 Duos

Oh sao Rom cook cho N9100 lại ít nhỉ, thích vọc chơi tý nên có gì bro gửi giúp mình bản Rom SVA nhé

Trích dẫn Gửi bởi Nui
    Oh sao Rom cook cho N9100 lại ít nhỉ, thích vọc chơi tý nên có gì bro gửi giúp mình bản Rom SVA nhé
    Ít vì nó ko phổ biến bạn ah. Bản 2 SIM này mình thấy có @Zanr Zij có ROM đấy, bạn PM hỏi xem nhé.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Ít vì nó ko phổ biến bạn ah. Bản 2 SIM này mình thấy có @Zanr Zij có ROM đấy, bạn PM hỏi xem nhé.
    Cám ơn Mod. Bạn nào có rom cook cho N9100 thì gửi mình với nhé. Hiện mình vẫn chưa có bản rom nào.
    máy mình chụp ảnh thỉnh thoảng thấy không focus được, camera focus rất lâu nên muốn up rom xem có hết bệnh này không

Cái bệnh focus này nan giải nhỉ nhiều người bị quá.trong đó có mình

Trích dẫn Gửi bởi roselove09
    Cái bệnh focus này nan giải nhỉ nhiều người bị quá.trong đó có mình
    Máy N9100 hay máy bạn máy gì. Vì mình ko thấy AE nào kêu lỗi này cả trên các hệ máy.

Sent from my N910C using Lollipop

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Máy N9100 hay máy bạn máy gì. Vì mình ko thấy AE nào kêu lỗi này cả trên các hệ máy.

Sáng nay mình update bản mới nhất hôm 1 /7 của n9100 thì ổn hơn chút rồi

Trích dẫn Gửi bởi namfat

Lối camera này nhiều người bị bạn ah. Trên các forum nước ngoài đều đề cập <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fforums.androidcentral .com[/IMG]
    http://forums.androidcentral.com/samsung-galaxy-note-4/452750-note-4-camera-focus-problem-9.html</div>

Trích dẫn Gửi bởi roselove09
    Sáng nay mình update bản mới nhất hôm 1 /7 của n9100 thì ổn hơn chút rồi
    Okies. Vì N910X ko thấy ai kêu ca gì.
    Bản thân mình xài N910C từ đời đầu thấy Cam ngon lắm.