Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 91
    Pin thế này ổn rồi. Lên 6.0.1 máy chạy muot mà. Cảm giác yên tâm hơn 5.1. Đăc biệt là pin .

Vừa lên hôm qua, em thấy máy nhanh mượt hơn hẳn, pin cũng tốt hơn, giao diện thấy thanh thoát nhẹ nhàng hơn!
    Tiện đây cho em hỏi là em k tìm thấy mục "ứng dụng đang chạy" đâu nữa, mong mọi người chỉ giúp...

Nhà mình có ai dùng Kindle k ạ? Lên 6.0 mặc dù đã cop data (các truyện đuôi prc) vào bộ nhớ máy rồi nhưng Kindle vẫn báo k có! K đọc được sách ...

Thêm 1 cái nữa là messenger cũng k tìm thấy file nhạc mà mình cop sang để muốn khác với nhạc chuông mặc định, chỉ thấy những cái có sẵn theo máy thôi

Trích dẫn Gửi bởi logicbuon
    Vừa lên hôm qua, em thấy máy nhanh mượt hơn hẳn, pin cũng tốt hơn, giao diện thấy thanh thoát nhẹ nhàng hơn!
    Tiện đây cho em hỏi là em k tìm thấy mục "ứng dụng đang chạy" đâu nữa, mong mọi người chỉ giúp...
    Đây bác

[IMG]data/attachments/38/38604-f5f57af894c68c44ce5c6f393ec877ff.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Đây bác

View attachment 31524
    Ý em là khi vào mục quản lí ứng dụng trong phần cài đặt như 5.1.1 cơ, nó có mục các ứng dụng đang chạy, tiêu tốn ram bao nhiêu v.v...

Làm quả factory reset xong mượt hẳn. Lên hẳn một đời os thì đúng là nên reset lại.

Đến hôm nay mà chưa thấy bản VN up qua odin?

Trích dẫn Gửi bởi khanhnhuthuong
    Đến hôm nay mà chưa thấy bản VN up qua odin?
    Yeah cũng hóng odin.

Pin thấy cùi hơn 5.1.1 mà sao mọi người kêu là ngon hơn nhỉ @@~. 5.1.1 mình sot toàn được 5.5 mà lên bản này đc có 5 thôi ._.

Trích dẫn Gửi bởi logicbuon
    Nhà mình có ai dùng Kindle k ạ? Lên 6.0 mặc dù đã cop data (các truyện đuôi prc) vào bộ nhớ máy rồi nhưng Kindle vẫn báo k có! K đọc được sách ...
    Mình vẫn dùng Kindle như bt.2 bản kindle gần đây mình ko up vì dùng bị lỗi. Bạn tải bản kindle cũ là dùng bt.