Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 46 của 46
    Trích dẫn Gửi bởi duydangle
    pin xác nhận là kém hơn 5.1.1 =)). Các bạn thử cài good lock + nova launcher xem nhé, pin có vẻ trâu hơn :3.
    like cho bacs e cũng đang dùng 2 thằng này công nhận một điều chạy cực mượt giao diện quá đẹp và pin trâu hơn 5.1 nhiều

Trích dẫn Gửi bởi trongngoc89
    like cho bacs e cũng đang dùng 2 thằng này công nhận một điều chạy cực mượt giao diện quá đẹp và pin trâu hơn 5.1 nhiều
    Vậy mất vân tay hả bạn? Cũng tiếc nhỉ mình mua note 4 vì cây bút vs vân tay thôi, vân tay hơi kém nhạy nhưng tập nhiều là quét ngon, bây giờ ko quét hụt cú nào nữa, chứ nhạy quá chạm phát mở thì người ngoài mở máy mình khi đang ngủ hay say xỉn cũng nguy hiểm

Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    Vậy mất vân tay hả bạn? Cũng tiếc nhỉ mình mua note 4 vì cây bút vs vân tay thôi, vân tay hơi kém nhạy nhưng tập nhiều là quét ngon, bây giờ ko quét hụt cú nào nữa, chứ nhạy quá chạm phát mở thì người ngoài mở máy mình khi đang ngủ hay say xỉn cũng nguy hiểm
    sao lại mất vân tay bác ơi của em vẫn bình thường mà

Trích dẫn Gửi bởi trongngoc89
    sao lại mất vân tay bác ơi của em vẫn bình thường mà
    Oh mình chưa cài bao giờ, nghe ông nào nói ko đc dùng vân tay thì mới cài goodlock, vậy ngon rồi, test ngay

Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    Oh mình chưa cài bao giờ, nghe ông nào nói ko đc dùng vân tay thì mới cài goodlock, vậy ngon rồi, test ngay
    test xong báo ae goodlock xài vân tay đc hay k nha

Trích dẫn Gửi bởi SkynetVirus
    test xong báo ae goodlock xài vân tay đc hay k nha
    Hình như để vân tay xài ko đc goodlock, nếu ai để thì khi cài nó yêu cầu reboot xong lên thấy màn hình trống trơn, thấy mỗi statusbar thôi, 1 hồi thì treo máy tự reboot xong trở về mặc định đang xài (coi trên mạng nó nói chỉ tối ưu cho s6 s7 chứ chưa cho note 4). Mình thử tắt vân tay đi xài khóa vẽ thì cài đc, cảm nhận là để stock xài cho rồi, đổi kiểu này lạ lạ chứ nhìn màu mè quá, ko hợp với mình {beat_brick} cái nữa là good lock mang lại cái ngu như hồi bản đầu tiên của 5.0 hay 5.1 ko nhớ (trên các máy sony, lg) là ở ngoài màn khóa có thể vuốt statusbar xuống chỉnh đc, cái này nhiều người nói tiện, riêng mình thấy ngu ngu vì bảo mật mà còn để người ngoài câm tắt mở wifi gps bluetooth và cả chế độ máy bay thì thôi dẹp, chung quy cái này hợp với ai thích tiện dụng, mở nhanh chạy ứng dụng nhanh, ko cần quan trọng quá khóa bảo mật gì gì