Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 52

[Buồn] Note 4 SM-N910G(TEL) mãi chưa có bản 6.0!

Ngày nào cũng check cũng hóng mà đến giờ gần 3 tháng rồi mà cái bọn nhà mạng Úc này còn chưa cho lên 6.0 nữa. Trong khi bản India với Sri lên hết rồi. E mua xách tay Mỹ lại mua đúng hàng hiếm này nên mãi ko có update. Bác nào biết bao giờ mới lên đc k? tháng sau mà chưa thấy j e sẽ cho out luôn!

Còn lâu lắm bác, 6.0 không có kho theme thì không đáng để chờ đâu

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Còn lâu lắm bác, 6.0 không có kho theme thì không đáng để chờ đâu
    Lâu là bao giờ bác? Thôi chắc phải bb nó thôi

[QUOTE="luongsondiep"]Lâu là bao giờ bác? Thôi chắc phải bb nó thôi {what}

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    1 or 1,5 tháng gì đó, mà bác cũng hay thật, điện thoại còn tốt sao lại đem bán vì cập nhật chậm {what}
    E bán giá bèo luôn. Căn bản mua về muốn trải nghiệm hiệu năng vs pin của bản 6.0 như nào. Tưởng mua về sẽ có luôn ai ngờ giờ này nó vẫn chưa có. Thôi 1 tháng nữa là quá lâu nên tiễn e nó thôi

[QUOTE="luongsondiep"]E bán giá bèo luôn. Căn bản mua về muốn trải nghiệm hiệu năng vs pin của bản 6.0 như nào. Tưởng mua về sẽ có luôn ai ngờ giờ này nó vẫn chưa có. Thôi 1 tháng nữa là quá lâu nên tiễn e nó thôi {band}

Trích dẫn Gửi bởi luongsondiep
    Ngày nào cũng check cũng hóng mà đến giờ gần 3 tháng rồi mà cái bọn nhà mạng Úc này còn chưa cho lên 6.0 nữa. Trong khi bản India với Sri lên hết rồi. E mua xách tay Mỹ lại mua đúng hàng hiếm này nên mãi ko có update. Bác nào biết bao giờ mới lên đc k? tháng sau mà chưa thấy j e sẽ cho out luôn!
    Flash bản Ấn Độ đi. Giữ cái CSC làm gì trong khi không có tác dụng gì?

Đúg là pin có hơn đc chút. Hum đầu tiên update về thấy máy nóng. Chắc do 1 số phần mềm chưa thích ứng đc. Nhg mà giờ thì hết rồi. Thik mỗi cái spen có thể viết đc khi tắt màn hình =_=

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi nevaly
    Đúg là pin có hơn đc chút. Hum đầu tiên update về thấy máy nóng. Chắc do 1 số phần mềm chưa thích ứng đc. Nhg mà giờ thì hết rồi. Thik mỗi cái spen có thể viết đc khi tắt màn hình =_=

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Bản 5.1.1 này mọi người bật cả wifi, 3g, gps vs đồng bộ thì on đc khoảng bao nhiêu các bác. Mình để qua đêm tụt tầm 15%. Có phải pin kém quá k các bác?

<div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fforum.xda-developers.com[/IMG]
    http://forum.xda-developers.com/note-4/snapdragon-dev/rom-nameless-mm-lightfastdeodexed-t3363547</div>

Vào link trên đọc kỹ hướng dẫn tải rom về và flash là ngon thôi . Mình đang dùng rom v3 Nameless này cho N910T pin hơn 6h .

Gửi từ SM-N920T của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk