Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Trích dẫn Gửi bởi SkynetVirus
    hôm trước e chuyển vài ứng dụng sang thẻ SD xong xài bt nhưng khi khởi động lên mấy ứng dụng nó báo như thế này đây mong các bác giúp đỡ
    Lạ quá bác thử chuyển vào bộ nhớ của máy thử coi

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Lạ quá bác thử chuyển vào bộ nhớ của máy thử coi
    chuyển lại k đc )

Mình cũng bị y trang như bác chả biết làm sao, bây giờ cứ dùng riêng lẻ, thẻ nhớ ra thẻ nhớ còn bộ nhớ máy ra bộ nhớ máy, ko chuyển sang thẻ nữa

chuyển lại k đc )
    Hay bác xóa ứng dụng đó rồi cài lại

Chuyển sang thẻ sd song nó bị lỗi như bạn ở trên, xóa đi cài lại thì nó vẫn lưu ở bộ nhớ trong, nói chung là note4 ko hay mình thấy s4 hay hơn nhiều mình dùng 2 năm chả lỗi gi mới gom được ít tiền lên đời e note4 tưởng ngon mà lỗi nhiều wa, chán lắm rùi mình vua mua được 1,5 tháng đã phải mang đi bảo hành,số mình đen nếu nó lỗi trước 0,5 tháng thì được đổi mới nhưng lại quá mẹ 1 tháng rồi mới tức chứ

hôm trước e chuyển vài ứng dụng sang thẻ SD xong xài bt nhưng khi khởi động lên mấy ứng dụng nó báo như thế này đây mong các bác giúp đỡ
    Mình cũng ko rõ lỗi này vì cũng bị mấy lần rồi. Chuyển lại là hết. Hoặc bạn thử với cái thẻ xịn xem, loại dùng cho quay video 4k ấy, hình như là tốc đọ copy 80-90M thì phải. Nói chung là cứ để bọn nhớ máy cho lành vì lắm game, app cho được sang thẻ nhưng chạy ko ổn định.

☆☆☆ ☆☆☆

Trích dẫn Gửi bởi Thịnh1234
    Chuyển sang thẻ sd song nó bị lỗi như bạn ở trên, xóa đi cài lại thì nó vẫn lưu ở bộ nhớ trong, nói chung là note4 ko hay mình thấy s4 hay hơn nhiều mình dùng 2 năm chả lỗi gi mới gom được ít tiền lên đời e note4 tưởng ngon mà lỗi nhiều wa, chán lắm rùi mình vua mua được 1,5 tháng đã phải mang đi bảo hành,số mình đen nếu nó lỗi trước 0,5 tháng thì được đổi mới nhưng lại quá mẹ 1 tháng rồi mới tức chứ
    Công nhận là đen vì đồ điện tử ko ai nói trước được gì... Mà cứ hết bảo hành nó mới lỗi chứ, tớ bị 2 phát máy tính rồi, cay

☆☆☆ ☆☆☆

Trích dẫn Gửi bởi HLG114
    Mình cũng ko rõ lỗi này vì cũng bị mấy lần rồi. Chuyển lại là hết. Hoặc bạn thử với cái thẻ xịn xem, loại dùng cho quay video 4k ấy, hình như là tốc đọ copy 80-90M thì phải. Nói chung là cứ để bọn nhớ máy cho lành vì lắm game, app cho được sang thẻ nhưng chạy ko ổn định.

☆☆☆ ☆☆☆
    thẻ nhớ mình xài class 10 lận

thẻ nhớ mình xài class 10 lận
    Hì, còn loại trên thế nữa nhiều bạn à.

☆☆☆ ☆☆☆