Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 38
    Có bạn nào biết cách fix wifi hostpot cho note 4 Sprint ko ah?

Bây giờ thế này nhớ . Lấy thẻ nhớ . Dow 1 bản rom vào đấy . Xong flash qua twrp hoặc rec xem . Xong thử cắm cáp vào lại xem nhận chưa . Có thể do lỗi rom thôi bác ah

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Dây cáp của e vẫn còn tốt bác ạ, chắc do android 6.0 bị lỗi, lúc trước có bị thế này đâu {brick}

Trích dẫn Gửi bởi Mừng
    Bây giờ thế này nhớ . Lấy thẻ nhớ . Dow 1 bản rom vào đấy . Xong flash qua twrp hoặc rec xem . Xong thử cắm cáp vào lại xem nhận chưa . Có thể do lỗi rom thôi bác ah
    Khó làm quá bác à, máy e không thể root được, flash twrp recovery bằng odin thì báo Pass, nhưng khi tắt máy và ấn giữ Nguồn + Home + VL Up thì lại vào stock recovery thế mới khổ

Có bác nào xạc đến tầm gần 90% thì xạc rất lâu mới đầy 100% không.

Vẫn phà phà...

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Khó làm quá bác à, máy e không thể root được, flash twrp recovery bằng odin thì báo Pass, nhưng khi tắt máy và ấn giữ Nguồn + Home + VL Up thì lại vào stock recovery thế mới khổ
    sao bạn cứ khẳng định vs mọi người là bản odin vs cách làm của mình là đúng nhỉ? hôm qua mình mới bị mât boot xong flash lại twrp cài rom bình thường đây, chẳng cần phải odin rom gốc nữa. ko có ngoại lệ nào khi mà máy chẳng bị lỗi gì lại ko cài đc twrp hết, trong khi máy bạn lại là dòng C phổ biến, đây dòng T cài bt có sao đâu.

Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    sao bạn cứ khẳng định vs mọi người là bản odin vs cách làm của mình là đúng nhỉ? hôm qua mình mới bị mât boot xong flash lại twrp cài rom bình thường đây, chẳng cần phải odin rom gốc nữa. ko có ngoại lệ nào khi mà máy chẳng bị lỗi gì lại ko cài đc twrp hết, trong khi máy bạn lại là dòng C phổ biến, đây dòng T cài bt có sao đâu.
    Chúng ta hỗ trợ và ủng hộ với các bạn mang tính xây dựng... còn kiểu mà cực đoan nhưng k có bằng chứng rõ ràng mà lại trái lại vs đa số thì CHỊU

Ngày vui nha

Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    Nếu không cài đúng thì Odin sao lại báo Pass. Kể từ khi thay main mới bị vậy, lúc trước có bị vậy đâu bác, odin báo pass là vào được twrp luôn, không như bây giờ

[QUOTE="thuyican"]Chúng ta hỗ trợ và ủng hộ với các bạn mang tính xây dựng... còn kiểu mà cực đoan nhưng k có bằng chứng rõ ràng mà lại trái lại vs đa số thì CHỊU

Ngày vui nha {what}

Trích dẫn Gửi bởi thuyican
    Vẫn phà phà...
    Thù dai

[IMG]data/attachments/40/40232-c1cbba99acb0d918d8a8fc5735639686.jpg[/IMG]