Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Pin note 4 N910P sụt kinh khủng khi lên 6.0.1

E mới mua con note 4 mĩ N910P tại 1 cửa hàng khá uy tín mà khi lên 6.0.1 về pin nó tụt kinh vãi. Pin để qua đêm (1h30 ngủ đến 6h30) tắt hết wifi 3g... mà nó tụt 7%in. Dậy bật 3g lướt thông báo 5_6p sụt thêm 9%... các bác cho em xin cái kết ạ

Minh mới mua n910c ở tgdd dùng chưa đươc 1 tháng pin cũng vậy mà

Làm gì mà pin cùi dữ vậy. Up rom cook đi bạn. Máy mình xài làng nhàng cũng 6h30p onscreen. Qua đêm tầm 2% thôi. Note 4 916k hàn

Của mình SM910C room stock 6.0.1 sau khi up Odin thì wipe lại. Pin dùng như hình

Trích dẫn Gửi bởi lephunghien
    Của mình SM910C room stock 6.0.1 sau khi up Odin thì wipe lại. Pin dùng như hình
    pin bác trâu vãi ..., máy mình 6 tiếng là hết mức, mà đấy còn cheat bằng cách xem video 1/3 màn hình rồi =)).

Mình để sạc chậm chứ ko sạc nhanh. Pin sạc thường có vẻ lâu hơn tầm 15 -20 min

Mình để sạc chậm chứ ko sạc nhanh. Pin sạc thường có vẻ lâu hơn tầm 15 -20 min
    Mình không bao giờ sạc nhanh mà cũng chưa bao giờ lên đc 6h30 mà bác lên đc 6h45 em thấy phục thật @@~. Bác cho em xem cái biểu đồ bác có tắt wifi với bật powersaving ko đi :3 @@~. Bác mà stock vậy chắc nhất VN...

Trích dẫn Gửi bởi duydangle
    Mình không bao giờ sạc nhanh mà cũng chưa bao giờ lên đc 6h30 mà bác lên đc 6h45 em thấy phục thật @@~. Bác cho em xem cái biểu đồ bác có tắt wifi với bật powersaving ko đi :3 @@~. Bác mà stock vậy chắc nhất VN...
    Hôm nay đây:

Vầy là chỉ mở màn hình rồi tắt hả bạn? hoặc là ít lướt web chat chít và ko chơi game, mình thấy mục tiêu tốn nhất là màn hình, hdh android với sóng đt {boss} thật ra cái màn hình 2k là cái tội rồi, nếu mà kết hợp game vào thì pin 10000k mới chịu đc, bạn để độ sáng bao nhiêu

Lướt web, youtube, nghe gọi, facebook zalo, đọc truyện Kindle thôi bạn. Mình ko chơi game