Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 33 của 33
    Trích dẫn Gửi bởi glass9x
    em nghĩ là bác nên về rom 5.1.1 thì có vẻ ngon đấy ah!
    uh. có khi thế thật. để up lại 6.0 stork 5file. mà vẫn bị thì về 5.1 xem sao. haiz. nhìn pin tụt mà đau tim ghê

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Không phải do pin. Máy mình hồi mới lên củng bị vậy 1 vài ứng dụng dột nhiên bị lổi rồi dừng. Sau 1 thời gian khoảng 1 tháng là hết ko sao nữa. Mình nghĩ các bạn nên stock room. Mình có stock room note4 N910c full. (Ko phải down từ sammobile). Trước mình down từ sammobile dùng thấy bị lổi kinh hoàng. Full vì có ap.csc và recovery gốc . Bạn nào cần m úp lên google direver cho.

Trích dẫn Gửi bởi Hop
    Không phải do pin. Máy mình hồi mới lên củng bị vậy 1 vài ứng dụng dột nhiên bị lổi rồi dừng. Sau 1 thời gian khoảng 1 tháng là hết ko sao nữa. Mình nghĩ các bạn nên stock room. Mình có stock room note4 N910c full. (Ko phải down từ sammobile). Trước mình down từ sammobile dùng thấy bị lổi kinh hoàng. Full vì có ap.csc và recovery gốc . Bạn nào cần m úp lên google direver cho.
    hum qua mình up bản stock 6.0 bên Supdate của samsung.vn. để qua đêm k làm gì sụt mất 10%. bạn up lên để mình kéo xem sao

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk