Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 33
    Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    Pin hiện giá bao nhiêu bạn? Cần phải vào chính hãng ko hay mua ngoài shop cũng đc? Bạn giới thiệu nơi uy tín với
    Lên lazada mua đi. Mình cũng mua trên đó. Giá tầm 250k

Trích dẫn Gửi bởi ☆trungpham☆
    Lên lazada mua đi. Mình cũng mua trên đó. Giá tầm 250k
    Mình cũng bị tình trạng như trên khi up rom lên 6.0.1. Hỏi giá Pin bên bảo hành Samsung tầm 500 k, bên lazada không biết có chính hãng không ? Đang lăn tăng.....

Trích dẫn Gửi bởi lieutruonghai
    Mình cũng bị tình trạng như trên khi up rom lên 6.0.1. Hỏi giá Pin bên bảo hành Samsung tầm 500 k, bên lazada không biết có chính hãng không ? Đang lăn tăng.....
    Mình cũng ko biết phải pin chính hãng ko nhưng dùng thấy khá ok.

Trích dẫn Gửi bởi ☆trungpham☆
    Mình cũng ko biết phải pin chính hãng ko nhưng dùng thấy khá ok.
    Nó có tặng bút ko bạn, trên web thấy ghi tặng bút cảm ứng mà, phải của note 4 ko hay bút stylus hàng nào nào {canny}

Note4 của tôi cũng bị y như vậy. Từ hôm cập nhật 6.0.1 đến nay cứ đang dùng lại tự khởi động lại không cần lý do. Pin xuống đến 27-28% là tự tắt máy, bấm khởi động lại là về 0% luôn. Thêm nữa email đang sử dụng bình thường thì báo lỗi "đồng bộ email đã bị tắt" và không nhận được mail nữa luôn.
    Các bác ai đã khắc phục được tình trạng trên xin chỉ giùm với ạ.

Trích dẫn Gửi bởi Luonguyen
    Note4 của tôi cũng bị y như vậy. Từ hôm cập nhật 6.0.1 đến nay cứ đang dùng lại tự khởi động lại không cần lý do. Pin xuống đến 27-28% là tự tắt máy, bấm khởi động lại là về 0% luôn. Thêm nữa email đang sử dụng bình thường thì báo lỗi "đồng bộ email đã bị tắt" và không nhận được mail nữa luôn.
    Các bác ai đã khắc phục được tình trạng trên xin chỉ giùm với ạ.
    Pin thay mới đi bạn. Còn đồng bộ thì bạn vào thanh taskbar kiểm tra xem phần đồng bộ có bị tắt ko. Nhấn giữ phần đồng bộ để cài đặt sâu hơn

Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    Nó có tặng bút ko bạn, trên web thấy ghi tặng bút cảm ứng mà, phải của note 4 ko hay bút stylus hàng nào nào {canny}
    Mình mua viên pin có 230k thôi . Ko kèm bút

Còn cái vụ cứ tự động khởi động lại thì sao các bác ơi? Có ai bị như thế không ạ?
    Liệu có phải do pin không?

Trích dẫn Gửi bởi Luonguyen
    Còn cái vụ cứ tự khởi động lại thì sao các bác ơi? Có ai bị như thế không ạ?
    Liệu có phải do pin không?
    Vụ tự khởi động lại . Theo như bạn nói sảy ra sau khi bạn up lên 6.0 . Nên theo mình nghĩ do xung đột giữa các phần mềm bạn cài với phiên bản mới. Bạn thử format lại máy xem còn bị ko. Nếu không up lại phiên bản cũ xem thế nào

Vâng, tôi sẽ thử xem sao. Để thế này dùng khó chịu quá các bác ạ.
    Cảm ơn bác trungpham nhiều nhé!