Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

Thật chứ lúc các chú còn mong 6.0 ra thì tung hô hào hứng hồi hộp, từ ngày nó ra thấy ngày nào ko có topic than vãn là ăn cơm ko ngon. Nếu mọi trường hợp đang xài ngon up lên 6.0 lại bị lỗi abc nào đó thì trc mắt cứ format factory lại rồi hãy tính tiếp, chả hiểu bọn android sinh ra cái ota o tiếc làm gì ai up xong ko wipe cũng dính tùm lum lỗi, bởi ko xài stock là đúng, cài recovery up cook nhiều thứ hay hơn mà cộng đồng support cũng tốt hơn, có lỗi cũng ko mấy lỗi quái như này

Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    Thật chứ lúc các chú còn mong 6.0 ra thì tung hô hào hứng hồi hộp, từ ngày nó ra thấy ngày nào ko có topic than vãn là ăn cơm ko ngon. Nếu mọi trường hợp đang xài ngon up lên 6.0 lại bị lỗi abc nào đó thì trc mắt cứ format factory lại rồi hãy tính tiếp, chả hiểu bọn android sinh ra cái ota o tiếc làm gì ai up xong ko wipe cũng dính tùm lum lỗi, bởi ko xài stock là đúng, cài recovery up cook nhiều thứ hay hơn mà cộng đồng support cũng tốt hơn, có lỗi cũng ko mấy lỗi quái như này
    Không đâu bác, máy e úp có lỗi nào đâu

May e phien ban my nha mang sprint up xong la k co mjeg song nao lun con luc co thi chap chon

Mình sài rom cook sóng căng đầy

Ron cook co cần root hk ma room la gj vay anh

Trích dẫn Gửi bởi Ckuột henry
    Ron cook co cần root hk ma room la gj vay anh
    Sài rom cook phải root thôi.bạn qua XDA Spint galaxy note 4 android development <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fforum.xda-developers.com[/IMG]
    http://forum.xda-developers.com/note-4-sprint/development/steps-to-install-dr-ketans-rom-g-t3379659</div> đây là rom của S7 up được cho note4 N910P bạn đọc hướng dẫn nó chỉ cách up

Tks anh đe em thử

Trích dẫn Gửi bởi Ckuột henry
    Tks anh đe em thử
    Mình đang sài rom này đẹp lắm sóng căng đét,nó có phần mềm để chỉnh sữa theo rom là Rom Tool N4.theme thì bao la

Dạn để e up thử coi sao