Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Mình sử dụng rồi nói chung là tốt mỗi cái chơi game là ko hay vì toàn game mất tiền

Trích dẫn Gửi bởi Thịnh1234
    Mình sử dụng rồi nói chung là tốt mỗi cái chơi game là ko hay vì toàn game mất tiền
    Game có thể download lậu trên mạng, chỉ cần chất lượng thôi

Xem phim với ca nhac thì hay đấy bạn cứ thử đi vì nó cũng rẻ mà mình mua có 250k thoi

mình mua VR Box version 2 giá 300 k & chuột điều khiển 186 k + phí vận chuyển tổng = 500 k. Nhận xét trải nghiệm khá thú vị nhưng rất mỏi mắt. Khuyên mỗi lần nên xem khoản 10 phút thôi.

Trích dẫn Gửi bởi lieutruonghai
    mình mua VR Box version 2 giá 300 k & chuột điều khiển 186 k + phí vận chuyển tổng = 500 k. Nhận xét trải nghiệm khá thú vị nhưng rất mỏi mắt. Khuyên mỗi lần nên xem khoản 10 phút thôi.
    Xem bằng VR box thì cảm giác màn hình to lên cỡ bao nhiêu bác, có được 50inch không

Cái này nói thật đúng nghĩa trào lưu phí tiền vô bổ, 2 tháng trước ra tiệm test 30p xong thấy may vì ko đặt nó ship, ko là phí mất 300k rồi. Màn Note4 2k mà xem nó còn lờ mờ, coi cái ip5s của thằng chủ tiệm là cái màn nó rỗ thôi rồi. Cái nữa là cái kính này ko đảm bảo 100% che hết mắt, đeo vào vẫn thấy khe sáng bên ngoài, coi thử 3-4 cái đều thế, chắc gia công kém. Còn lại như bao người đánh giá, là mua để biết chứ đc 1 tuần bỏ xó. Có tiền làm cái vr của samsung hay hơn, mặc dù chưa test bao giờ, mà cái giá gấp hơn chục lần chắc cũng hiểu nó ngon

Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    Cái này nói thật đúng nghĩa trào lưu phí tiền vô bổ, 2 tháng trước ra tiệm test 30p xong thấy may vì ko đặt nó ship, ko là phí mất 300k rồi. Màn Note4 2k mà xem nó còn lờ mờ, coi cái ip5s của thằng chủ tiệm là cái màn nó rỗ thôi rồi. Cái nữa là cái kính này ko đảm bảo 100% che hết mắt, đeo vào vẫn thấy khe sáng bên ngoài, coi thử 3-4 cái đều thế, chắc gia công kém. Còn lại như bao người đánh giá, là mua để biết chứ đc 1 tuần bỏ xó. Có tiền làm cái vr của samsung hay hơn, mặc dù chưa test bao giờ, mà cái giá gấp hơn chục lần chắc cũng hiểu nó ngon
    Thật phủ phàng, tư tưởng đang bị lung lay trầm trọng

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Thật phủ phàng, tư tưởng đang bị lung lay trầm trọng
    Đâu có gì đâu bạn, mua về lâu lâu vọc xíu cũng hay, giờ youtube có nhiều clip 360 độ rồi nên cũng có cái xem đỡ chán, chứ mua về game linh tinh đc vài ngày thấy bt à. À có cái nữa, nếu note4 của bạn xài case cứng hoặc ko case máy trần xài cái kính này cũng hơi thốn, cái ngàm lò xo để đặt đt vào khe nó hơi nhỏ vs note4 khoảng 1mm, nên móc ra vô nhiều ko kỹ là trầy viền, còn có ốp thì hay bị trật ngàm văng đt ra lúc tháo hoặc lắp, chắc do máy mình đen nên đt bị bắn ra 2 lần khi tháo lắp may chụp kịp, lần đó xui bị tróc cái dán màn hình, về phải dán lại. Mà coi cái này thì coi 1 mình thôi, chứ đông người nhìn kỳ.

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Xem bằng VR box thì cảm giác màn hình to lên cỡ bao nhiêu bác, có được 50inch không
    khoản 200 inch