Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 33 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 326
    Các bác có bị vào đây là Dừng cài đặt k ạ.

Trích dẫn Gửi bởi phanhuypro5491
    Không bị

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi nicky1596
    Ôi thích cái scroll capture trên note 5. Giờ mới đc xài trên note 4 của mình
    bạn có tính nàng chụp cuộn à @@ mình xem máy clip nước ngoài đầu thấy cái đó nhi

Trích dẫn Gửi bởi tí mít
    Chúc mừng bác nhé
    Bác ở đâu vậy. Nếu ở gần. Bác giúp e up lên 6.0 cho e cái. Xong việc ae giao lưu chầu bia.ok
    Bác nói thế là em vui rồi. Chia sẻ luôn vì sao em up lên được.
    Ngày trước em định về 4.4.4 thì bị lỗi thế là tải mấy bản stock rom về. Up mấy cái không được đến bản rom. mã N910CXXU2COJ5_N910COXA2COJ5_N910CXXU1COJ5_HOME.tar thì up lên ok ngay. Dùng từ đợt đó, đến giờ mới biết đây là bản N910C của poland haha
    nếu bác muốn lên 6.0.1 ngay thì không phải làm gì cả cứ tải bản rom em nói trên về cài vào máy rồi vào setting chọn update tự nó check. Mất khoảng 1-2h tải ota là xong.

tặng luôn bác cái linh Mega của em nó

<div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fmega.nz[/IMG]
    https://mega.nz/#!6043hARZ!nRJe5ZteSwHj-2ukY5dSDaP215ZooBvu6VTZ4ULu9nw</div>

Nếu làm nhanh trong tối nay bác có 6.0.1 dùng rồi

Trích dẫn Gửi bởi SkynetVirus
    bạn có tính nàng chụp cuộn à @@ mình xem máy clip nước ngoài đầu thấy cái đó nhi
    Có Scroll Capture nhé bạn, tháo s-pen ra nhấn vào Screen Write sau khi nó chụp ảnh màn hình xong nó sẽ hiện ở góc dưới bên trái là Scroll Capture bạn nhấn vào là nó chụp tiếp.
    chú thích là nó chỉ hiện lên khi có giao diện cuộn thôi nhé, chứ màn hình chính chỉ có chụp màn hình thôi.
    Bạn xem:

[IMG]data/attachments/37/37013-675517ca39d24e292d928b415cb0d72b.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi phanhuypro5491
    Lỗi chỉ có hai trường hợp thôi bác, một là phần cứng hai là phần mềm. cứ dựa theo cái này mà xét thì bác biết mình lỗi gì ngay.

Trích dẫn Gửi bởi hut_mit
    Lỗi chỉ có hai trường hợp thôi bác, một là phần cứng hai là phần mềm. cứ dựa theo cái này mà xét thì bác biết mình lỗi gì ngay.
    Vãi, chưa bao giờ thấy ai phán chuẩn như vậy.

Trích dẫn Gửi bởi leviti
    Vãi, chưa bao giờ thấy ai phán chuẩn như vậy.

Biết bác nói đểu em là cái này ai chẳng biết đúng hem. Ý em là thường phần mềm cài được vào máy rất ít lỗi xung đột bị như trên. Em đoán bác kia mua bị hàng dựng lỗi cái gì đó rồi. Nhưng ko chắc chắn nên nói vậy

Trích dẫn Gửi bởi hut_mit
    Biết bác nói đểu em là cái này ai chẳng biết đúng hem. Ý em là thường phần mềm cài được vào máy rất ít lỗi xung đột bị như trên. Em đoán bác kia mua bị hàng dựng lỗi cái gì đó rồi. Nhưng ko chắc chắn nên nói vậy
    Đểu gì đâu. Thì mình nói thật mà. Bạn có thể chưa gặp lỗi phần mềm chứ up nhiều xung đột là bình thường. Nhiều khi làm lần này thì đc, lần sau y như thế nhưng lại lỗi ầm ầm.

Trích dẫn Gửi bởi leviti
    Đểu gì đâu. Thì mình nói thật mà. Bạn có thể chưa gặp lỗi phần mềm chứ up nhiều xung đột là bình thường. Nhiều khi làm lần này thì đc, lần sau y như thế nhưng lại lỗi ầm ầm.

Mình cũng lỗi cập nhật không được, nhưng cập nhật mà ok thì không bị lỗi gì cả