Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 17 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 326
    Trích dẫn Gửi bởi thuykai
    Mà nếu ko có chứ XXV thì điêun thoại có bị làm sao ko các bạn ? Nếu ko sao thì kệ cha nó, cần gì ... ^_^
    Chắc chả sao )

Lên 6.0 có bị hao pin ko các bác sao ko bác nào cho cảm nhận hết vậy em chưa dám up qua ota . còn odin thi mù tịt

Trích dẫn Gửi bởi Thanhcongptc
    Lên 6.0 có bị hao pin ko các bác sao ko bác nào cho cảm nhận hết vậy em chưa dám up qua ota . còn odin thi mù tịt
    Hôm rồi lên 6.0.1 pin xuống vù vù ạ. (Xem hình tôi gửi).

May quá mình làm cùng tòa nhà với bảo hành samsung. Mang xuống họ cài lại cho vẫn là 6.0.1. Ngày mai sẽ có báo kết quả thêm.

Đây là em chơi COC cực nhiều nhé ._., với cả em đoán là do cài app là máy nóng kinh, pin cũng tụt so với xài bt. Hôm nay có cài google messenger lúc đấy về sau pin nó tụt nhanh hơn. Mai sẽ update thêm ._.

[IMG]data/attachments/38/38779-a8be57b0a1cfc46e61dc3b0ac51e6eab.jpg[/IMG]

[IMG]data/attachments/38/38780-0c798d80de1ad100879e1c8ee4470a89.jpg[/IMG]

thấy pin ngon mà. mình wipe up qua odin xong wipe. root luôn mà pin có sao đâu nhỉ. lúc úp xong còn 70% pin bây giờ còn 42%. sài 3 tiếng rưỡi không liên tục. on được 2 tiếng ko sài 3g. thấy trên xda có cook . làm luôn quá
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fforum.xda-developers.com[/IMG]
    http://forum.xda-developers.com/note-4/development/rom-erobot-rom-note4-1-0-xxu2dpcb-t3357271</div>

Trích dẫn Gửi bởi duydangle
    Đây là em chơi COC cực nhiều nhé ._., với cả em đoán là do cài app là máy nóng kinh, pin cũng tụt so với xài bt. Hôm nay có cài google messenger lúc đấy về sau pin nó tụt nhanh hơn. Mai sẽ update thêm ._.

View attachment 31699

View attachment 31700
    Vẫn 32 bit hả bác , pin vậy cũng ko trâu hơn 5.1.1 mấy , máy mới up rom reboot với chưa cài ứng dụng nhiều mà , em xài 1 tháng chưa reboot , ứng dung cài tùm lum oncreen còn đc 4h . bác thử cổng hồng ngoại xem còn xài đc ko nghe nhiều người kêu up 6.0 hết xài đc

Vẫn 32 bit hả bác , pin vậy cũng ko trâu hơn 5.1.1 mấy , máy mới up rom reboot với chưa cài ứng dụng nhiều mà , em xài 1 tháng chưa reboot , ứng dung cài tùm lum oncreen còn đc 4h . bác thử cổng hồng ngoại xem còn xài đc ko nghe nhiều người kêu up 6.0 hết xài đc
    Vẫn điều khiểm tivi sony và samsung bình thường ạ. Chưa thử thiết bị khác.

Tùy cách dùng bác. Bt trước em mà chơi coc liên tọi thì không lên đc 5h đâu xD. 32 bit hay không em không để ý, quan trọng hiệu năng thực tế mình dùng thôi. IR remote ok nhé bác.

Tùy cách dùng bác. Bt trước em mà chơi coc liên tọi thì không lên đc 5h đâu xD. 32 bit hay không em không để ý, quan trọng hiệu năng thực tế mình dùng thôi. IR remote ok nhé bác.
    Bác up qua odin hay ota mình định up qua ota ma ngại bị lổi định đem ttbh nó up giúp đc ko bác ? Bác có link tải rom nhanh xiu cho mình xin hướng dẫn e up luôn e mù về khoãng này máy e đang 5.11 bản mới nhất bác cho e sđt liên lạc càng tốt

Đã wipe/flash odin chưa bác :? Em nói thật hết ngày hôm nay nếu pin ko phải là ảo thì phải nói là pin tốt nhất từ trước đến giờ lúc em xài. Em ko rõ kitkat như thế nào nhưng vượt xa những gì em mong đợi luôn =)).
    Mình up qua OTA ngại up ODIN vì cài lại ứng dụng,