Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 26 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 162425262728 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 326
    Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Theme Batman từ Galaxy S7 Injustice được port thành công sang Note 4 đẹp không bác

View attachment 32652

View attachment 32653
    rom đó là rom gì v up ntn có root k

Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    Tối nay bạn thử tháo ra rồi kiểm tra xem, bên iphone dùng ốp viền kim loại bị lỗi sóng yếu lúc nào cũng 1 vạch với *** coi biểu đồ toàn đỏ với ngắt quãng, hao pin lắm. Ốp nhựa thì mình ko biết, chứ kim loại chắn sóng mà.
    Thì cái ốp đó có thể làm sóng yếu thôi chứ nào giờ chưa nghe ai nói hao pin cả, chả hiểu như thế nào nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Trung Ngo
    Thì cái ốp đó có thể làm sóng yếu thôi chứ nào giờ chưa nghe ai nói hao pin cả, chả hiểu như thế nào nhỉ
    Sóng yếu bị hao pin đó ông nội {beat_brick} ông thử để 2 cái đt vào nơi rừng rú hay trong hầm hố sóng yếu, 1 cái sóng yếu 1 vạch với 1 cái để chế độ máy bay cái nào tốn pin hơn là biết à {big_smile}

Trích dẫn Gửi bởi SkynetVirus
    rom đó là rom gì v up ntn có root k
    Rom này nè bác <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2F**************[/IMG]
    https://**************/threads/rom-note-5-port-note-4-full-sieu-nhe-sieu-muot.16070/</div>
    Rom này có thể nói là rom nhẹ mà ít lỗi nhất, thay đổi theme hoàn chỉnh không như những rom khác toàn bị lỗi chỉ tiếc là mở khoá bằng vân tay bị khóa, nếu bác không cần thì chẳng có vấn đề gì cả. Úp rom bằng twrp recovery. Tất cả đều phải root máy mới làm được.

[QUOTE="Son.Nguyen"]Theme Batman từ Galaxy S7 Injustice được port thành công sang Note 4 đẹp không bác {big_smile} mà kiếm ko có em đó. Đùa chứ mình thích cái gì đơn giản sang trọng nên xài mấy theme black đc rồi, hồi đó xài cyanogen xong ghiền theme black của nó, lên note 4 này mới có dịp xài lại chứ G3 Z3 ko hỗ trợ nhiều mấy vụ theme
    P/S: ngắm kỹ lại kết cái đồng hồ dã man {beauty}

Cái này nhìn chung đẹp nhưng mà hợp giới trẻ hơn, mình cũng ko phải trẻ, mấy thằng siêu anh hùng này thích mỗi em black widow gì đó chả biết viết đúng ko {big_smile} mà kiếm ko có em đó. Đùa chứ mình thích cái gì đơn giản sang trọng nên xài mấy theme black đc rồi, hồi đó xài cyanogen xong ghiền theme black của nó, lên note 4 này mới có dịp xài lại chứ G3 Z3 ko hỗ trợ nhiều mấy vụ theme
    P/S: ngắm kỹ lại kết cái đồng hồ dã man {beauty}
    Black Widow của bác có trên XDA rồi kìa {brick}

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Black Widow của bác có trên XDA rồi kìa {brick}
    có mà xấu quá, nhìn mặt như muốn ăn thịt mình ấy, muốn tấm nào gợi cảm chút cơ {beauty}

Sóng yếu bị hao pin đó ông nội {beat_brick} ông thử để 2 cái đt vào nơi rừng rú hay trong hầm hố sóng yếu, 1 cái sóng yếu 1 vạch với 1 cái để chế độ máy bay cái nào tốn pin hơn là biết à {big_smile}
    Dạ ông nội chắc đã hiểu hehehe

có mà xấu quá, nhìn mặt như muốn ăn thịt mình ấy, muốn tấm nào gợi cảm chút cơ {beauty}
    Chụp ảnh vợ bác rồi thay mặt black widow là gợi cảm ngay

View attachment 32664

Tối nay bạn thử tháo ra rồi kiểm tra xem, bên iphone dùng ốp viền kim loại bị lỗi sóng yếu lúc nào cũng 1 vạch với *** coi biểu đồ toàn đỏ với ngắt quãng, hao pin lắm. Ốp nhựa thì mình ko biết, chứ kim loại chắn sóng mà.
    Đêm qua mình tháo thử cái ốp kim loại ra, và tới sáng mất 6% pin tring khi mọi lần mất 10%, cơ mà tháo sim ra mà vạch sóng trên điện thoại vẫn còn là sao nhỉ??????

[IMG]data/attachments/39/39746-18a5799642e31fc634de3eff7b3484bd.jpg[/IMG]