Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 22 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 12202122232432 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 326
    Trích dẫn Gửi bởi duydangle
    Mới về 5.1.1 phải công nhận pin tốt hơn 1 chút =))
    Rom 5.1 của note 4 hình như bị lỗi chung là lâu lâu bị văng về màn hình khóa đúng ko nhỉ? Mình xài 2-3 roms đều bị nên mới lên 6.0 xài thì thấy hết ko còn nữa.

Trích dẫn Gửi bởi lemonade747
    Rom 5.1 của note 4 hình như bị lỗi chung là lâu lâu bị văng về màn hình khóa đúng ko nhỉ? Mình xài 2-3 roms đều bị nên mới lên 6.0 xài thì thấy hết ko còn nữa.
    Kì ghê em xài ko có bị lỗi đó @@, chắc mới cài ít app :/

Mình thì thấy 6.0 đẹp xài tạm đợi sửa lỗi

[IMG]data/attachments/39/39480-375d25bcc86fffd9bf6da9d1cca61355.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi duydangle
    Tùy bác khi mà bác factory reset xong thì lúc đăng nhập acc googe nó sẽ hỏi khôi phục lại app. Mình nghĩ bác dùng kies backup lại tin nhắn call logs còn đâu nên cài lại mới.
    Sau khi reset factory máy nay đã chạy ngon lành cành đào, pin có vẻ trâu hơn rồi hehe

Rom 5.1 không bị lỗi đó đâu bạn, chắc do xung đột mấy cái app cài rồi, tốt nhất bạn nên xóa bớt, còn không thì cứ reset factory là ok thôi

Trích dẫn Gửi bởi Trung Ngo
    Rom 5.1 không bị lỗi đó đâu bạn, chắc do xung đột mấy cái app cài rồi, tốt nhất bạn nên xóa bớt, còn không thì cứ reset factory là ok thôi
    Mấy người trên mạng cũng bị nhiều, nhất là hồi ra bản 5.1 đó bạn, nên mình mới nghĩ ko phải là lỗi riêng:
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fforums.androidcentral .com[/IMG]
    http://forums.androidcentral.com/samsung-galaxy-note-4/574354-note-4-randomly-freezes-then-goes-lock-screen.html</div>
    Mình xài vân tay mở khóa, điểm chung mấy người trong đây là xài vân tay mới bị, phải hỏi forum mình ai xài vân tay mà ở 5.1 có bị ko mới biết đc. {beat_brick}

Trích dẫn Gửi bởi Trung Ngo

View attachment 32400

Sau khi reset factory máy nay đã chạy ngon lành cành đào, pin có vẻ trâu hơn rồi hehe
    Cho mình xem ứng dụng bn cài , với oncreen dc bao lâu bn , máy mình lúc mới up6.0.1 có reset rồi mấy ngày sau nó cập nhật sửa gì đó mình up ko có reset xài thấy mau hết pin quá oncreen chỉ đc 3,5 g .

Mấy người trên mạng cũng bị nhiều, nhất là hồi ra bản 5.1 đó bạn, nên mình mới nghĩ ko phải là lỗi riêng:
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fforums.androidcentral .com[/IMG]
    http://forums.androidcentral.com/samsung-galaxy-note-4/574354-note-4-randomly-freezes-then-goes-lock-screen.html</div>
    Mình xài vân tay mở khóa, điểm chung mấy người trong đây là xài vân tay mới bị, phải hỏi forum mình ai xài vân tay mà ở 5.1 có bị ko mới biết đc. {beat_brick}
    Lổi này bản 5.1.1 đầu mới bị mấy bản sau đã sửa lổi rồi mình cũng xài vân tay

Sau khi update ota note 4 lên android 6 thì máy mất csc gốc, máy chưa root và trước giờ chỉ up qua ota. Bây giờ mình phải làm sao để hiện lại ạ. Thanks!!!

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi ductrung1492
    Sau khi update ota note 4 lên android 6 thì máy mất csc gốc, máy chưa root và trước giờ chỉ up qua ota. Bây giờ mình phải làm sao để hiện lại ạ. Thanks!!!

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Máy chưa root ko thấy được mả csc gốc .