Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 33 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 326
    Trích dẫn Gửi bởi hut_mit
    vậy à, thảo nào mình lên nó không có tiếng việt
    Bạn cài 5.1.1 tiếng Việt sau đó úp lên 6.0.1 bằng Odin thì vẫn còn tiếng Việt.

Trích dẫn Gửi bởi Geza Nguyen
    Có bác nào lên 6.0.1 bị khi xem bộ sưu tập thì hình ko hiện lên ko? chỉ hiện các khung vuông trắng, ko xem được và cũng ko thể xóa được (của mình trong bộ sưu tập có khoảng 1300 hình). Các chức năng khác chạy mượt mà, ít tốn pin hơn.
    mình cũng máu quá vừa up qua Odin luôn. hehe. Mà vẫn xóa hình trong bộ sưu tập được mà. Có điều sao icon nó bự quá nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi nicky1596
    mình cũng máu quá vừa up qua Odin luôn. hehe. Mà vẫn xóa hình trong bộ sưu tập được mà. Có điều sao icon nó bự quá nhỉ
    Chắc bạn bật chế độ đơn gian nên icon nó to, chứ của mình icon nhỏ mà (nhỏ hơn lúc 5.1.1)

Ôi thích cái scroll capture trên note 5. Giờ mới đc xài trên note 4 của mình

Trích dẫn Gửi bởi nicky1596
    Tốc độ có giật nhiều như 5.1.1 ko thớt ơi. Ngán 5.1.1 quá đi
    Mượt hơn 5.1.1, có điều khi vuột màn hình mở khóa quá trình hiện lên giao diện có hơi giật, có thể do cải thiện tính bảo mật khuyến khích người dùng sử dụng patern hoặc fingerprint, khi mình sự dụng thêm khóa thì không thấy giật nữa, các tính năng trở nên hoàn toàn mượt mà.

Có bác nào lên 6.0.1 bị khi xem bộ sưu tập thì hình ko hiện lên ko? chỉ hiện các khung vuông trắng, ko xem được và cũng ko thể xóa được (của mình trong bộ sưu tập có khoảng 1300 hình). Các chức năng khác chạy mượt mà, ít tốn pin hơn.
    Máy mình không có hiện tượng này vì dữ liệu vứt toàn bộ trong Sdcard.

Bạn cài 5.1.1 tiếng Việt sau đó úp lên 6.0.1 bằng Odin thì vẫn còn tiếng Việt.
    Mình trước giờ toàn dùng giao diện tiếng anh quen nên không quan tâm lắm

Lý do là SD card bị lỗi, mình format lại thì chạy ngon rồi.

Trích dẫn Gửi bởi hut_mit
    Mình update qua OTA nhé, 1327.90MB
    Chúc mừng bác nhé
    Bác ở đâu vậy. Nếu ở gần. Bác giúp e up lên 6.0 cho e cái. Xong việc ae giao lưu chầu bia.ok

E vào cài đặt màn hình khóa nó bảo là Dừng cài đặt. K dunhf dc là sao các bác nhỉ.

Máy em hàng mỹ xách tay N910P, gọi hỏi chỗ bán nó bảo tạm thời anh đừng up. hu hu

Trích dẫn Gửi bởi anxbac
    Máy em hàng mỹ xách tay N910P, gọi hỏi chỗ bán nó bảo tạm thời anh đừng up. hu hu
    Máy Mỹ xách tay N910p người ta lên 6.0.1 lâu rồi xài ngon lành hơn 5.1.1

Sent from my SM-N910T using Tapatalk