Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 44
    Cái quan trọng là có cái kg bị...nhưng những người đó kg lên tiếng thôi. Chấp nhận là hàng điện tử thì kg có cái nào 100% kg có lỗi. Sx ra sp bị lỗi mà kg khắc phục thì thôi thua...

Mình đi làm, cầm con này xung wanh ai cũng nhìn. 1 fần màn hình độc đáo mà máy đứa 6+ cứ ngồi nhìn thôi. Thật sự trong lòng vẫn ko vui, nhưng đành fải chấp nhận vì máy xài rất là hay. Mỗi đêm cứ nhìn thấy 2 lằn sáng thì mình cứ tự nhủ, coi như 9/10, cho wa chuyện. Phải chi mua dc bản sx tại mã lai hay indo thì hay biết máy, cho dù cùng chung số fận cũng ko tức, vì đó là thiết kế, đằng này ăn trọn máy vn

lỗi hở này chắc chỉ xuất hiện trên ít máy thôi, chắc do sx hàng loạt nhiều đt nên khó tránh khỏi có máy bị lỗi

lỗi này mang ra TTBH dễ sửa thôi mà, phí cũng rẻ, mình nghĩ sx hang loạt có vài con gặp lỗi cũng chuyên bt thôi

Trích dẫn Gửi bởi Pin0ki0
    Con EDGE của mình cũng bị. nhìn rất ức chế hở sang chưa đến mức như chủ thớt nhưng nói thật quá thất vong. Bao nhiêu năm dùng ip nhìn thấy con này đẹp vs công nghệ tốt bán plus sang và nói thật thề ko bao h dùng ss nữa luôn. ức chế mang đi bán nó bảo máy mình máy dựng mới ức chế. ko thể chịu nổi
    Tình hình là lâu lắm ko gặp chú em , dạo này khoẻ ko hnao ae ngồi chém gió tí nhể.
    Con edge của a đợt đầu mua về k bị hở sáng , đợt này thì bị cả 2 bên sáng trưng luôn . Lại thêm cả lỗi nút nguồn lúc cứng đơ bấm không đc , còn bấm đc thì cũng là ko nhậy như nút tăng giảm âm lượng. Mịa từ hồi dùng s3-note3-s5 đến giờ chưa thấy con nào của SS lỗi nhiều như con này ... Cơ mà đẹp wa ko nỡ bán

Cái đấy hình như máy nào cũng bị. Tình hình chung thì phải

S6 cũng bị hở viền mặt kính trước. Thỉnh thoảng mình vẫn phải đè xuống cho khít.

hay wa, máy mình ngon lành, chả bị sao.
    chia buồn với mấy bác đen đủi, hic

Siêu phẩm cái ###%%% gì chứ, máy tôi mua về dùng mà thấy bực. Nút Home thì bấm kẹt kẹt rất khó chịu, màn hình thì hở sáng viền cạnh trái một vệt tím dài. Khổ nỗi dùng từ S3- note4 tin tưởng chất lượng của Samsung nên lúc chưa có hàng chính hãng đi mua hàng xách tay không ngờ siêu phẩm xịt này lại quá thất vọng. Giờ nhìn chỉ muốn đập

Trích dẫn Gửi bởi tienthanh9
    Siêu phẩm cái ###%%% gì chứ, máy tôi mua về dùng mà thấy bực. Nút Home thì bấm kẹt kẹt rất khó chịu, màn hình thì hở sáng viền cạnh trái một vệt tím dài. Khổ nỗi dùng từ S3- note4 tin tưởng chất lượng của Samsung nên lúc chưa có hàng chính hãng đi mua hàng xách tay không ngờ siêu phẩm xịt này lại quá thất vọng. Giờ nhìn chỉ muốn đập

Thanh lý đi bác ơi, mình thanh lý em Note 4 cũng chỉ vì mấy cái lỗi này + nhanh tróc viền