Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 44
    Trích dẫn Gửi bởi hoalang
    Người rừng ,nên về đúng chỗ đi hehe
    Có vấn đề gì...sp lỗi thì kg mua nữa thôi.

Hở gì mà ghê vậy trời ? Note 4 mình trước có hở tí ngay mép phải đã thấy khó chịu vãi (do đèn phím back), tự fix được = cách tháo màn hình ra bôi keo dán lại là xong , màn mình Samsung nó dán = keo vào nên lấy máy sấy tóc hơ hơi tí là nạy ra được thôi bác. Bác thử dùng tay ấn xuống xem còn bị hở hay không ? Nếu không thì bác làm thử theo các của mình xem heh

ngại S6 Edge thì mua S6 dùng cũng đủ phê rồi, mà chắc samsung sẽ fix lỗi này ngay chứ gì

Trích dẫn Gửi bởi hoalang
    Người rừng ,nên về đúng chỗ đi hehe
    haha. bác nói ngắn gọn mà súc tích ghê nhĩ? điện thoại có tí ti thôi mà làm ớn hà

Trích dẫn Gửi bởi Perter LO
    ngại S6 Edge thì mua S6 dùng cũng đủ phê rồi, mà chắc samsung sẽ fix lỗi này ngay chứ gì
    Đây là lỗi fần cứng. Fix gì nổi

Trích dẫn Gửi bởi nhok khùng
    haha. bác nói ngắn gọn mà súc tích ghê nhĩ? điện thoại có tí ti thôi mà làm ớn hà
    Sao lại có thể loại như thế nhỉ, đang đặt câu hỏi ko biết có edge trong tay ko. Ko ra dùm về đúng chỗ. Người ta bỏ ra hon 20tr mua cái dt chứ it gì. Đương nhiên bị thế ai mà chịu. Toplic nay lập ra để biết dc ai xài bản gì, nguonỳ gốc từ đâu,có lỗi hay ko thì vào để cùng nhau biết
    Trẹn fb nhiều người mua tại vn ko bị lỗi hở sag lại bị lệch nhẹ cam. Nhưng do lỗi cam ko đáng có nên họ vẫn chấp nhận. Thật ko biết samsungviet la do it người xai edge hay do day là 4rum của samsung vn mà chỉ dc vài cmt, còn lại toàn chặt chém dở hơi. Tôi đã ra tgdd nguyễn thị minh khai, nguyễn đình chiểu, nguyễn trãi, máy edge đều bị hở màn hình. Các thánh làm ơn ko có máy thì đừng dở hơi

hồi bữa mình cũng ra bảo hành hỏi: thì đc giải đáp đó là thiết kế hoàn hảo của samsung, đa số máy nào cũng hở v.... mình cũng đành chịu mà sài k ảnh hưởng j thì thôi bạn bỏ qua đi

Trích dẫn Gửi bởi thuannguyenqn
    hồi bữa mình cũng ra bảo hành hỏi: thì đc giải đáp đó là thiết kế hoàn hảo của samsung, đa số máy nào cũng hở v.... mình cũng đành chịu mà sài k ảnh hưởng j thì thôi bạn bỏ qua đi
    bác nói cũng phải, lỗi này phải để ý mới thấy chứ cầm dùng bình thường thôi chứ ai đâu mà soi kĩ vậy

Kể ra các bác mua 1 em siêu phẩm hở sáng như thế này cũng mệt nhẩy, tiền bỏ ra nhiều chứ có ít đâu, ra bảo hành phán 1 câu đa số máy nào cũng hở ... thì pó tay rồi.

Con EDGE của mình cũng bị. nhìn rất ức chế hở sang chưa đến mức như chủ thớt nhưng nói thật quá thất vong. Bao nhiêu năm dùng ip nhìn thấy con này đẹp vs công nghệ tốt bán plus sang và nói thật thề ko bao h dùng ss nữa luôn. ức chế mang đi bán nó bảo máy mình máy dựng mới ức chế. ko thể chịu nổi