Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Samsung chính thức vá lỗi tràn RAM trên Galaxy S6/S6 Edge (có link down)

Samsung đã chính thức bắt đầu cung cấp bản phần mềm nhỏ đến người dùng Galaxy S6 từ ngày hôm nay. Với những thông tin inside từ đây là phiên bản cập nhật sửa chữa vấn đề tràn RAM và quản lí đa nhiệm không ổn định đang mắc phải trên Galaxy S6 và Galaxy S6 Edge. Bản cập nhật khoảng 138MB và có Build Number là G920FXXU1AODG và đang được cập nhật thông qua hệ thống OTA ở một số nước Châu Âu.
    Bản cập nhật này thực sự rất cần thiết đối với người tiêu dùng vì nó đem lại cho họ sự thoải mái và tuần tự liên tục khi sử dụng các thao tác chuyển đổi qua lai giữa các ứng dụng... Samsung sẽ dần cập nhật phiên bản phần mềm mới nhất này đến nhiều khu vực khác nhau, và chắc chắn sẽ có Việt Nam trong thời gian sớm nhất.... Bạn hãy kiểm tra Bản cập nhật mới nhất thường xuyên trên Điện thoại nhé... Còn nều bạn không muốn đợi lâu thì ngay bây giờ có thể tải file dưới đây để up qua Odin...

- <div>
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.sammobile.com[/IMG]
    Galaxy S6 Edge (SM-G925F) VOD</div> (Anh)
    <div>
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.sammobile.com[/IMG]
    - Galaxy S6 (SM-G920F)</div> OMN (Ý)

via Sammobile
    SAMSUNGVIET

Root máy rùi cập nhật qua Odin mất Root

Máy mình là G625P - Sprint thì có update bản vá này được ko bạn?

Sao k úp link lên Fshare cho dễ download.

Không biết bản cập nhật này có tính năng xoay tròn màn hình ứng dụng (trở về màn hình đầu) kg.

Đã có bản sữa lỗi cho thị trường Việt Nam

Cho hỏi em Galaxy S6 của mình tự dụng bị lỗi trình phát nhạc và video mặc định của máy (khi mở trình nghe nhạc hay vi deo thì nó chỉ chạy được 1-3 giây lại dừng, tiếp tục bấm vào nút tam giác play thì lại chạy được 1-3 giây nữa rồi lại dừng) có ai như mình không nhỉ và xin chỉ cho cách khắc phục với! Không biết reset về chế độ khôi phục cài đặt gốc có sửa được không nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi phungsacuong
    Cho hỏi em Galaxy S6 của mình tự dụng bị lỗi trình phát nhạc và video mặc định của máy (khi mở trình nghe nhạc hay vi deo thì nó chỉ chạy được 1-3 giây lại dừng, tiếp tục bấm vào nút tam giác play thì lại chạy được 1-3 giây nữa rồi lại dừng) có ai như mình không nhỉ và xin chỉ cho cách khắc phục với! Không biết reset về chế độ khôi phục cài đặt gốc có sửa được không nhỉ?
    Nếu không chắc chắn thì anh cứ backup lại đầy đủ dữ liệu rồi hard reset xem sao. Mấy lỗi crash, không mở ứng dụng thường là do xung đột app gây ra mà.

Trích dẫn Gửi bởi Seounlockdtdd
    Nếu không chắc chắn thì anh cứ backup lại đầy đủ dữ liệu rồi hard reset xem sao. Mấy lỗi crash, không mở ứng dụng thường là do xung đột app gây ra mà.
    Cảm ơn bạn nhiều! Ngại nhất là giải pháp này đấy? Có cách nào tìm chính xác app nào là thủ phạm không nhỉ?

e ko down dc nhi? bác nào dạy e với