Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 57
    Trích dẫn Gửi bởi Thanh Lịch
    Hic tiếc là mình k ở hn k mình mời bạn luôn. Thấy bạn nhiệt tình quá. Mai đành thử cái máy tính khác xem vậy
    Bạn tìm mấy bài hướng dẫn up rom cho s5 au ấy. Có hướng dẫn đổi port để máy tính dễ nhận điện thoại vì con s5 au rất khó nhận. Thử xem cách đấy có được ko

Hic tiếc là mình k ở hn k mình mời bạn luôn. Thấy bạn nhiệt tình quá. Mai đành thử cái máy tính khác xem vậy
    mình cũng bị như bạn. Bạn gỡ driver xong cài lại nhé. NHớ chọn tiếng China hoặc US. Đừng chọn VN nó không nhận đâu

Trích dẫn Gửi bởi mliky0122
    Bạn tìm mấy bài hướng dẫn up rom cho s5 au ấy. Có hướng dẫn đổi port để máy tính dễ nhận điện thoại vì con s5 au rất khó nhận. Thử xem cách đấy có được ko
    cho mình xin link Gốc Oj7 đc k ?

Trích dẫn Gửi bởi tuananhsss
    cho mình xin link Gốc Oj7 đc k ?
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fwww.androidfilehost. com[/IMG]
    G920PVPU3BOJ7_G920PSPT3BOJ7_SPR.zip | by koop1955 for Galaxy S6</div> đây bạn ơi ở trang ấy có luôn mà chỗ odin oj7 ấy

hic thử đủ mọi cách mà nó vẫn k nhận cài đủ các thứ tiếng. nh mình tìm k thấy bài s5 au bạn có link k

hic thử đủ mọi cách mà nó vẫn k nhận cài đủ các thứ tiếng. nh mình tìm k thấy bài s5 au bạn có link k
    mình không bạn. của mình từ đầu cũng k nhận. Bạn thử dùng máy tính khác xem. Hoặc vào odin mode rồi cài drriver xong mới cắm cáp vào cho n tìm và nhận

bạn vào driver máy tính . Unintall mấy cái có dấu chầm cảm đi. Làm lại như mình bảo ở trên. đảm bảo đc

Trích dẫn Gửi bởi tuananhsss
    bạn vào driver máy tính . Unintall mấy cái có dấu chầm cảm đi. Làm lại như mình bảo ở trên. đảm bảo đc
    bạn cho mình xin linkk driver bạn dùng thử xem thế nào

hì tks bạn mình cho nó nhận dc r theo cach vào download mode cho no nhận nh chăc bạn viết nhầm là odin mode. mà bạn cài dc rom regenade chưa

Mình úp dc regenade r. Cảm nhận ban đầu là hơi nhiều app k dùng quá (của samsung và sprint) và cũng bị k bật dc quyền riêng tư như rom trc k biết có bị k nhận dc sms 160 kí tự k. Bị cả chế độ rảnh tay nh cái ấy fix dễ k nói.nhận sim hơi chậm khởi động 1 lúv mới có sóng dc cái vân tay nhanh và chính xác chắc gấp đôi rom kia