Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 46
    Trích dẫn Gửi bởi dunglam.an
    Có bak nào có viper4android dùng cho rom này cho xin nhé.
    Thanks

Sent from my SM-G928F using Tapatalk
    Đây bạn .. Nhưng mà mình thấy sử dụng cái này cũng đâu cải thiện âm thanh thêm bao nhiêu. Vì âm thanh nó đã hay sẵn rồi mà.

Trích dẫn Gửi bởi angle_9992008
    Đây bạn .. Nhưng mà mình thấy sử dụng cái này cũng đâu cải thiện âm thanh thêm bao nhiêu. Vì âm thanh nó đã hay sẵn rồi mà.
    Thanks.
    Bạn đeo tai nghe vào mới thấy khác. Viper + dolby nữa nghe mới đã.

Sent from my SM-G928F using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenmanh287
    máy tmobile bị bắt unlock sim

một cộng đồng ss lớn nv mà viết bài song bỏ quẳng. admin bên này chán. thua bên oppo nhiều
    1. Tmobile khi mua bạn phải unlock trước. thì xài sim VN mới dc. ko unlock cho dù bạn có root up rom cook gì nó cũng bắt phải unlock thôi
    2. ko phải lúc nào admin hay mod cũng rảnh để đi support hết tất cả các dòng máy flagship đâu bạn. support 1 con thôi cũng đủ oải rồi.

Trích dẫn Gửi bởi tronhcongkien1984
    H
    hỗ trợ nhau ko nhất thiết phải có máy đâu bạn.
    bạn nói vậy là sai ko có máy test support bằng niềm tin ah. xong cứ làm làm rom, bị lỗi gì, máy user bị gì ( tệ nhất là bị birck) rồi ngta lại la làng 4rum này, tác giả này làm rom ko ổn, ko có trách nhiệm bla bla bla

Trích dẫn Gửi bởi nambavuong
    1. Tmobile khi mua bạn phải unlock trước. thì xài sim VN mới dc. ko unlock cho dù bạn có root up rom cook gì nó cũng bắt phải unlock thôi
    2. ko phải lúc nào admin hay mod cũng rảnh để đi support hết tất cả các dòng máy flagship đâu bạn. support 1 con thôi cũng đủ oải rồi.

bạn nói vậy là sai ko có máy test support bằng niềm tin ah. xong cứ làm làm rom, bị lỗi gì, máy user bị gì ( tệ nhất là bị birck) rồi ngta lại la làng 4rum này, tác giả này làm rom ko ổn, ko có trách nhiệm bla bla bla
    máy mình đã unloock. và khi cài rom này nó đòi unkock lại. còn b nói mod bận thì đùng viết bài. viết bài ra thì phải trả lời câu hỏi của người đọc.

máy mình đã unloock. và khi cài rom này nó đòi unkock lại. còn b nói mod bận thì đùng viết bài. viết bài ra thì phải trả lời câu hỏi của người đọc.
    Mod ngta ko có máy đó thì làm sao ngta biết mà trả lời bạn hết đc??? S6 nó có nhiều mã mà bạn. Đâu phải mod nào cũng có đủ điều kiện mua hết tất cả các loại mã máy s6 để test rồi support tloi đc hết các câu hỏi của các mã máy khác đc???

Còn trường hợp máy bạn. Bạn unlock = code của tmobile hay unlock = app??? Nếu unlock = code tmobile thì b up tẹt ga chả sợ gì cả. Còn nếu bạn unlock = code mà bị lỗi nhvay thì xin lỗi mình ko có máy test nên ko rõ. Bạn có thể lên xda tìm rom khác hợp với bạn. Thân!

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

đặt gạch.

máy tmobile bị bắt unlock sim
    Máy mình t-mobile đây có bị bắt unlock sim đâu.ae đều dùng máy t-mobile thì giao lưu có rom nào ngon ko chia sẻ mình với

Trích dẫn Gửi bởi mliky0122
    Máy mình t-mobile đây có bị bắt unlock sim đâu.ae đều dùng máy t-mobile thì giao lưu có rom nào ngon ko chia sẻ mình với
    của e nó bị unlock.lại phải về gốc.

Trích dẫn Gửi bởi mliky0122
    vừa thấy rom này mà ko bi ếtcó tv ko nữa <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fsamsungviet.vn[/IMG]
    ROM Cook - CRISSCROSS ROM V12.0[5.1.1]Galaxy S6 / S6 Edge [920/925 - F/FD/I/T/K/L/S][XXU3QOLB][Aroma Installer]</div>

vừa thấy rom này mà ko bi ếtcó tv ko nữa <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fsamsungviet.vn[/IMG]
    ROM Cook - CRISSCROSS ROM V12.0[5.1.1]Galaxy S6 / S6 Edge [920/925 - F/FD/I/T/K/L/S][XXU3QOLB][Aroma Installer]</div>
    Ko có thì cài thêm morelocale là được mà