Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36

Đây nè bạn, link tải hơi chậm nha. hjhj
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.sammobile.com[/IMG]
    Download firmware: G920FXXU3COI9_G920FOLB3COJ1_XXV - SamMobile</div>

Trích dẫn Gửi bởi Huỳnh Thanh Hùng
    Đây nè bạn, link tải hơi chậm nha. hjhj
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.sammobile.com[/IMG]
    Download firmware: G920FXXU3COI9_G920FOLB3COJ1_XXV - SamMobile</div>
    Cái này chỉ có mỗi AP mà bác. E up bị fail rồi. Có ai có 4 file rom Xxv k? Giúp mìn với. Mìn cũng tìm bữa giờ

Sent from my SM-G920F using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi vothanhhung1988
    Cái này chỉ có mỗi AP mà bác. E up bị fail rồi. Có ai có 4 file rom Xxv k? Giúp mìn với. Mìn cũng tìm bữa giờ

bi loi sao ban! up hinh len yk

Máy mình là s6 vn chính hãng. Số là thấy cái 2pic hướng dẫn up rom BTU của UK để đăng ký beta 6.0. Mà samsung hết cho đăng ký rồi. Nên mình muốn về XXV cua vn. Nhưng mà máy bị dính CSC UK rồi. Up rom XXV là bị fail. Vì chỉ có mỗi file AP.
    Bác nào có full cái file BL AP CP CSC cho mình xin để về rom gốc với. Sài không tiếng việt khổ quá

Máy mình là s6 vn chính hãng. Số là thấy cái 2pic hướng dẫn up rom BTU của UK để đăng ký beta 6.0. Mà samsung hết cho đăng ký rồi. Nên mình muốn về XXV cua vn. Nhưng mà máy bị dính CSC UK rồi. Up rom XXV là bị fail. Vì chỉ có mỗi file AP.
    Bác nào có full cái file BL AP CP CSC cho mình xin để về rom gốc với. Sài không tiếng việt khổ quá

khong can dau ban, minh cung dang dung ban qt viet nam. minh kung da thu up len 6.0 va cung het hang. hjhj. minh up file do, chay den cuoi thi bao fail. ban cu de nguyen. ban vao dowload tiep, up file nay ne: S6_UniKernel_v8-0002-ODIN. nhan dia chi mail di. minh gui cho.

up them cai nay ne <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fwww.androidfilehost. com[/IMG]
    S6_UniKernel_v8-0002-ODIN.tar | by glewarne [XDA] for Galaxy S6</div>. qua odin nha. AP

khong can dau ban, minh cung dang dung ban qt viet nam. minh kung da thu up len 6.0 va cung het hang. hjhj. minh up file do, chay den cuoi thi bao fail. ban cu de nguyen. ban vao dowload tiep, up file nay ne: S6_UniKernel_v8-0002-ODIN. nhan dia chi mail di. minh gui cho.
    Emai: vothanhhung1988@gmail.com
    Cảm ơn bác nha. Khổ quá. Lần đầu vọc máy mà táy máy quá. Giờ chỉ muốn về gốc để sau này lên 6.0 qua ota thôi.
    Hôm qua e táy máy lên 6.0 thế nào mà knox nó lên 1 rồi. Thế là mất bảo hành hả bác?

Emai: vothanhhung1988@gmail.com
    Cảm ơn bác nha. Khổ quá. Lần đầu vọc máy mà táy máy quá. Giờ chỉ muốn về gốc để sau này lên 6.0 qua ota thôi.
    Hôm qua e táy máy lên 6.0 thế nào mà knox nó lên 1 rồi. Thế là mất bảo hành hả bác?

Da. dung roi. e co gui link cho anh roi do. e sn 1990, nho hon a 2 tuoi. hjhj.

up them cai nay ne <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fwww.androidfilehost. com[/IMG]
    S6_UniKernel_v8-0002-ODIN.tar | by glewarne [XDA] for Galaxy S6</div>. qua odin nha. AP
    Thanks bác. Thế bác đã lên dc 6.0 chưa? Hôm qua e up theo hướng dẫn tren xda và toàn bị bootlop. Fix theo hướng dẫn cũng k dc. Bác cho e xin sđt qua mail đi. Có j add zalo hay fb trao đổi cho tiện