Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Trích dẫn Gửi bởi Takhung999
    bạn có link v2 không, với lại mình flash kernel hacker thành công rồi mà nó vẫn là unikernel nhỉ
    Mình down trên forum xda. Bạn chịu khó lên đó tìm down nhé.

Trích dẫn Gửi bởi tuanpanutrition
    Mình down trên forum xda. Bạn chịu khó lên đó tìm down nhé.
    Chắc bị xóa link rồi, chứ giờ con v1 thôi, v2 của bạn có xposed k

Chắc bị xóa link rồi, chứ giờ con v1 thôi, v2 của bạn có xposed k[/QUOT

Nếu xóa link rồi mà Bạn ở Hà Nội qua Mình copy bộ rom. Mình ở khu đô thị Xala

Hức chán nhỉ, nhà bạn mạng mạnh không share lên fshare cho ae thưởng thức đi bạn

Mạng nhà mình là thuê bao lâu rồi download chậm thôi rồi chưa nói upload. Với lại Mình chưa bao giờ upload nên ko biết cách. Bạn hướng dẫn Mình đi, mình sẽ cố dù mạng kém xem sao nhé.

Trích dẫn Gửi bởi tuanpanutrition
    Mạng nhà mình là thuê bao lâu rồi download chậm thôi rồi chưa nói upload. Với lại Mình chưa bao giờ upload nên ko biết cách. Bạn hướng dẫn Mình đi, mình sẽ cố dù mạng kém xem sao nhé.
    bạn upload bằng fshare đó bạn

mình tìm ra rồi nhá, mấy bác trải nghiệm thử :v, <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fwww.androidfilehost. com[/IMG]
    downloads for Samsung Galaxy S6 by Joshwaa | AndroidFileHost.com | Download GApps, PA GApps, Roms, Kernels, Themes, Firmware and more. Free file hosting for all Android developers</div>

mình tìm ra rồi nhá, mấy bác trải nghiệm thử :v, <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fwww.androidfilehost. com[/IMG]
    downloads for Samsung Galaxy S6 by Joshwaa | AndroidFileHost.com | Download GApps, PA GApps, Roms, Kernels, Themes, Firmware and more. Free file hosting for all Android developers</div>
    Oh yeah kernel hacker đây <div class="link-essentials-favicon">
    hacker-kernel-SM-G920P-V12-su_266.zip | by 1619415 for Galaxy S6</div>

Trên forum có bài, link của ron Renegade v2 và kernel hacker v12 rồi đó. Cụ nào chưa 1 lần thì thử đê...phê lắm đó

[IMG]data/attachments/35/35113-c21f94aef4cffbc693dda11a71ff93d9.jpg[/IMG]

Hi, mình đã chuyển qua rom stock mới nhất OL1, sau đó xài phần mềm debloat hết phần mềm dư của ss và sprint. Xong up TWRP 3.0 + unikernel 9.0. Hi, thế là có rom ngon lành xài. Khỏi úp rom cook nữa chi cho mệt