Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 98
    Trích dẫn Gửi bởi tuanpanutrition
    Bản rom này và kernel này ngon lém, antutu được 75488 điểm

View attachment 28030
    bạn có bị cái hình logo thay đổi ko

Trích dẫn Gửi bởi Cường Nguyễn nm
    bạn có bị cái hình logo thay đổi ko
    À cái này bootanimation của ROm, bạn có thể tải boot android M về và cài qua recovery nhé

Anm nói chuẩn đó, Bạn có thể down stock boot logo hoặc full stock restore về flash là có logo như nguyên bản đấy mà

Trích dẫn Gửi bởi tuanpanutrition
    Anm nói chuẩn đó, Bạn có thể down stock boot logo hoặc full stock restore về flash là có logo như nguyên bản đấy mà
    đã tải stock boot logo về flash nhưng ko ăn thua bạn ơi... giúp mình với

Mình cài bản room này rồi và cũng chưa nhận thấy được sự thay đổi gì ngoài cái logo thay đổi ạ.

file logo khởi động cho bác nào cần, flash thẳng qua recovery, mình cũng dùng room này rồi, ấn tượng chung là room mượt, pin trâu, time on có thể lên đến 5h30p, nhưng lỗi tự động khóa máy rất khó chịu, cuối cùng sau bao ngày nghịch ngợm các kiểu, mình lại về room gốc , nghịch gì thì nghịch sau này các bác rồi cũng chỉ cần sự ổn định mà thôi

Trích dẫn Gửi bởi khang.tranquang
    file logo khởi động cho bác nào cần, flash thẳng qua recovery, mình cũng dùng room này rồi, ấn tượng chung là room mượt, pin trâu, time on có thể lên đến 5h30p, nhưng lỗi tự động khóa máy rất khó chịu, cuối cùng sau bao ngày nghịch ngợm các kiểu, mình lại về room gốc , nghịch gì thì nghịch sau này các bác rồi cũng chỉ cần sự ổn định mà thôi
    cam on ban rat nhiu nhe'

Thật sự thì bản này pin cũng thường thui ah ko có sự khác biệt lắm so với bản stock OJ7+unikenel.Mình đã cảm nhận cả buổi chiều nay mình thấy pin ko bằng Stock oj7+uni

Chết rồi các bác ơi, e flash room này giờ quay lại flash stock room, rồi xóa dữ liệu cấc kiểu mà vẫn ko mất được cái logo của bản room này.. Giờ e phải làm sao ạ.

Trích dẫn Gửi bởi khang.tranquang
    Mình lấy file khởi động của bạn flash qua recovery thì ok rồi. Tuy nhiên mình có thắc mắc là tại sao đã flash lại stock room, reset lại máy bằng cả 2 cách trong cài đặt và dụng phím cứng mà vẫn ko mất được logo của room này. Chẳng lẽ về stock room hoặc reset mà chưa thật sự sạch ạ.