Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 98
    v flash như hướng dẫn là ok fk các bác . Sao post 2 có bác bị ăn loop vậy ??

Sent from my SM-G920P using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi pekuon
    Mình lấy file khởi động của bạn flash qua recovery thì ok rồi. Tuy nhiên mình có thắc mắc là tại sao đã flash lại stock room, reset lại máy bằng cả 2 cách trong cài đặt và dụng phím cứng mà vẫn ko mất được logo của room này. Chẳng lẽ về stock room hoặc reset mà chưa thật sự sạch ạ.
    wipe trong recovery gốc của máy cũng ko thành công hay sao, thường e toàn wipe trong reco gốc, là sạch bách, ko còn 1 cái gì

Trích dẫn Gửi bởi khang.tranquang
    wipe trong recovery gốc của máy cũng ko thành công hay sao, thường e toàn wipe trong reco gốc, là sạch bách, ko còn 1 cái gì
    Xóa trong recovery gốc là sao bác? Có cần cài recovery ko ạ. Chứ e thử cài recovery rồi wipe thử thấy vẫn còn logo ạ.

cho xin link stock rom sm-920p đi các bác

Trích dẫn Gửi bởi ngvutieutruc
    cho xin link stock rom sm-920p đi các bác
    Lên sammobile đi bác

sao mình flash mấy file boot stock logo trên xda và trên diễn đàn đều ko thành công.. mà flash của bạn @khang.tranquang thì lại ok về lại logo cũ .. Chẵng lẽ mấy file kia là sai sao...

Trích dẫn Gửi bởi Cường Nguyễn nm
    sao mình flash mấy file boot stock logo trên xda và trên diễn đàn đều ko thành công.. mà flash của bạn @khang.tranquang thì lại ok về lại logo cũ .. Chẵng lẽ mấy file kia là sai sao...
    Mình cũng flash file này về lại logo cũ. Chứ flash stock room rồi reset đủ kiểu ko đc.

Trích dẫn Gửi bởi pekuon
    Xóa trong recovery gốc là sao bác? Có cần cài recovery ko ạ. Chứ e thử cài recovery rồi wipe thử thấy vẫn còn logo ạ.
    bản thân mỗi máy đều có recovery gốc, nhưng trong đấy chỉ là vào wipe và vài thứ khác ko đáng kể. e wipe trong đấy ko bị sót logo của room cook nữa , cách vào hình như ấn tổ hợp volume up + home + nguồn lúc máy đang tắt nguồn thì phải

Trích dẫn Gửi bởi Cường Nguyễn nm
    hàng thửa cho anh em samsungviet mà bác ))))

không pik 920p tụi mình chừng nào mới lên đc android 6 đây... coi rev android sướng vãi