Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 98
    Trích dẫn Gửi bởi khongchinhxac
    Bạn flash bằng recovery ver nào vậy mình cũng đang bị. wipe bằng Rec gốc hoặc flash bằng Rec 3.0.0 vẫn không mất logo đó... Bạn chỉ mình từng bước nhé, nhìn con android của ROM cook này kinh quá!
    minh flash bằng rec 2.8.7.0 ak pạn

Trích dẫn Gửi bởi thapbeo
    Bạn dùng app gì để xóa các app ngầm và ứng dụng nhà mạng vậy? Cho mình xin link download với

Gửi từ SM-G920P của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    pạn thử app titanium backup nha... trước mình có xài thấy rất ok... có thể xoá app hệ thống vs đóng băng... sao lưu ...v.v... . dzô appvn down bản pro đầy đủ chức năng hơn

Thay đổi logo nhà mạng sprint ( hình 1) thành logo androidLL (hình 2,3) ... down file flash qa rec ... khi flash thành công thì sẽ có file vrtheme-backup(h4) để cho các pạn về mún về lại logo sprint cũ... mình flash qa rec 2.8.7.0 còn mấy rec khác thì mình chưa có thử

file down... ai có gì Hot Hot post chia sẽ ae... để ae sprint lớn mạnh nào

các bác cho e hỏi. e mới lấy cái máy s6 cũ.xem foneinfo sạc 130 lần. mà hiện giờ. sạc 100% pin rút ra là chỉ có 97%. có nghĩa là sạc báo đầy nhưng rút ra ko dc 100% pin. Đây là lỗi j ah? đang dùng androi 5.1.1 cook

Trích dẫn Gửi bởi Mrdjlj
    các bác cho e hỏi. e mới lấy cái máy s6 cũ.xem foneinfo sạc 130 lần. mà hiện giờ. sạc 100% pin rút ra là chỉ có 97%. có nghĩa là sạc báo đầy nhưng rút ra ko dc 100% pin. Đây là lỗi j ah? đang dùng androi 5.1.1 cook
    Khả năng cao là pin chai rồi bạn, hụt hết 3%, giống pin laptop ấy,. Máy mình sạc đầy lúc 10h đêm, 6h30 sáng mở ra vẫn báo 100%.

Trích dẫn Gửi bởi newworld
    Khả năng cao là pin chai rồi bạn, hụt hết 3%, giống pin laptop ấy,. Máy mình sạc đầy lúc 10h đêm, 6h30 sáng mở ra vẫn báo 100%.
    E nghĩ do rom. Vì mới sạc 130 lần. Vs lại các bác xem hộ rom máy e đang dùng là rom j với.e mới dùng máy này nên chưa hiểu

Trích dẫn Gửi bởi Mrdjlj
    E nghĩ do rom. Vì mới sạc 130 lần. Vs lại các bác xem hộ rom máy e đang dùng là rom j với.e mới dùng máy này nên chưa hiểu
    Theo hình rom bạn có thể là stock OI1. Mình xài được gần 3 tháng rồi, mới cắm sạc có 51 lần. Máy bạn 130 lần rồi chắc cũng pin cũng yếu đi chút

Trích dẫn Gửi bởi woaymy
    64g thì cũng chỉ có 2,6g ram thôi mà. k quan tâm sao đc
    Thì mình dùng thấy ko giật lag, ko phải load lại nhiều, đã tắt hết ứng dụng thừa nó cũng ko chạy hay update nữa, pin ổn, mặc dù cài full các app như fb, zalo, skype, từ điển, vài game nặng và nhẹ, wifi vẫn bật cũng ko biết cái ram kia trống ra sao nữa ??

Trích dẫn Gửi bởi Mrdjlj
    Của mình sạc 400 lần hơn rồi qua đêm cũng chỉ 1 đến 2%, còn bật wf thì 8 đến 10%, bạn thử full wipe xong up lại room gốc xem sao