Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 104
    Trích dẫn Gửi bởi angle_9992008
    Có bản Xposed nào tương thích với rom này không nhỉ?Flash Xposed trên điễn đàn mà bị treo logo. Với lại rom này không có smart Manager có phải không vậy?
    Giống mình nè, đang muốn xài flat style bar indicators mà ko chạy được xposed installer đành chịu, flash phiên bản xposed installer mới nhất trên xda mà ko tương thích hay sao mà cứ treo logo, hix đành chịu

Trích dẫn Gửi bởi sadlovesong
    Giống mình nè, đang muốn xài flat style bar indicators mà ko chạy được xposed installer đành chịu, flash phiên bản xposed installer mới nhất trên xda mà ko tương thích hay sao mà cứ treo logo, hix đành chịu
    Flash được rồi nhe bạn. Hồi chiều thấy lâu quá cứ tưởng là treo logo. Thật sự là không phải. Vẫn flash được bình thường. Bạn cứ làm. Nhưng reboot sẽ hơi lâu

Có ai bị nhắn tin mà quá 134 kí tự là không gửi được tin nhắn không?

Flash được rồi nhe bạn. Hồi chiều thấy lâu quá cứ tưởng là treo logo. Thật sự là không phải. Vẫn flash được bình thường. Bạn cứ làm. Nhưng reboot sẽ hơi lâu[/QUO

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="angle_9992008">
    <aside>
    <blockquote class="quoteContainer">

<div class="attribution type">Theo angle_9992008</div>

<div class="quote">Flash được rồi nhe bạn. Hồi chiều thấy lâu quá cứ tưởng là treo logo. Thật sự là không phải. Vẫn flash được bình thường. Bạn cứ làm. Nhưng reboot sẽ hơi lâu
    Bạn flash file nào cho mình xin với (minh xài G925f), mình flash thành công nhưng khởi động treo logo hơn 30 phút, bạn khởi động bao lâu???</div><div class="quoteExpand">Nhấn vào để xem đầy đủ...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

Flash được rồi nhe bạn. Hồi chiều thấy lâu quá cứ tưởng là treo logo. Thật sự là không phải. Vẫn flash được bình thường. Bạn cứ làm. Nhưng reboot sẽ hơi lâu
    Bạn flash file nào cho mình xin với (minh xài G925f), mình flash thành công nhưng khởi động treo logo hơn 30 phút, bạn khởi động bao lâu???

Trích dẫn Gửi bởi sadlovesong
    Bạn flash file nào cho mình xin với (minh xài G925f), mình flash thành công nhưng khởi động treo logo hơn 30 phút, bạn khởi động bao lâu???
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2F**************[/IMG]
    HƯỚNG DẪN - Mời tải về Xposed phiên bản chính thức hỗ trợ Android 6.0/5.1.1/5.0 (Hỗ trợ các dòng Galaxy 2016) | Cộng đồng người dùng samsung Việt Nam</div>

Khởi động hơn 5 phút

Mình flash duoc rùi, thaks bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi Ayet
    Hóng bản ROM này. Đợi fix xong BUGS chỉ cần mỗi tính năng Always On Display up luôn thể. Data nhiều nên ngán backup.
    Always On Display thì dùng cái này Glance Plus trên CH Play nhé

Trích dẫn Gửi bởi Lương Ngọc Tuấn
    Always On Display thì dùng cái này Glance Plus trên CH Play nhé
    Sử dụng nó không có tác dụng gì? Hao pin. Nhạy cảm ứng các phím mềm ở ngoài. Nói chung là hơi khó chịu

Các bác cho xin bản file zip của xposed xài cho s6 đc ko? Thanks