Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 104
    Trích dẫn Gửi bởi vinhnv1977
    Đã ai test V4 chưa, có hơn V3 gì không?
    V4 Chức năng Always On Display hình như hoạt động không chính xác.khi nó được kích hoạt thì màn hình bị giảm sáng không tăng sáng lên được phải khởi động lại máy mới chỉnh được độ sáng ,chưa phát hiện điều gì bất thường

[IMG]data/attachments/35/35645-84dbe9e7e32356a9675f1d6708bb9b6f.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Lương Ngọc Tuấn
    V4 Chức năng Always On Display hình như hoạt động không chính xác.khi nó được kích hoạt thì màn hình bị giảm sáng không tăng sáng lên được phải khởi động lại máy mới chỉnh được độ sáng ,chưa phát hiện điều gì bất thường

View attachment 28563
    Tất nhiên. mấy chức năng trong BUGs chưa fix được mà.

Trích dẫn Gửi bởi angle_9992008
    Tất nhiên. mấy chức năng trong BUGs chưa fix được mà.
    Thích mỗi mấy chức năng này thì lại chưa ổn định, đợi fix rồi up một thể

Trích dẫn Gửi bởi tronhcongkien1984
    Đã có v4 rồi add
    mình đã cài bản này bị lỗi không sao đăng nhập được vào tài khoản gmail..... nó kêu xác minh tài khoản mà đăng nhập đúng không vào đc.... có ai bị lỗi với bản V4 này không...

các bạn nào có cách xáo tài khoản xác minh s6 edge không giúp mình với vì mình úp rom v4 này giơ không đăng nhập được vào tài khoản google...

Trích dẫn Gửi bởi VU PHUONG DONG
    các bạn nào có cách xáo tài khoản xác minh s6 edge không giúp mình với vì mình úp rom v4 này giơ không đăng nhập được vào tài khoản google...
    Bị google acc ah bạn

Bị google acc ah bạn
    đúng rồi bạn ơi mình đăng nhập đúng mà không vào đc đành phải up lại rom stock...

Trích dẫn Gửi bởi VU PHUONG DONG
    đúng rồi bạn ơi mình đăng nhập đúng mà không vào đc đành phải up lại rom stock...
    Vì google acc tr bạn đăng nhập trên stock s6 giờ rom cook s7 port nó hiểu thiết bị của bạn là s7 nên ko cho đăng nhập(suy đoán) bạn tắt google acc và úp rom s7 port là ok.

Vì google acc tr bạn đăng nhập trên stock s6 giờ rom cook s7 port nó hiểu thiết bị của bạn là s7 nên ko cho đăng nhập(suy đoán) bạn tắt google acc và úp rom s7 port là ok.
    sao mình đăng nhập bản v3 bình thường mà lên ban v4 nó ko đăng nhập được... sau đó lại về bản v3 thử xem lại không đăng ngập được luôn... đành về rom stock....

mình thử rồi bạn ơi vẫn không vào đc màn hình chính