Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 95
    Bác nào biêys topic guide mod trên 6.0 cho e xin link vs. Cần mấy cái lock home ẩn quá

Trích dẫn Gửi bởi nghetienhiep
    Ai cho mình hỏi chút rom này về việt nam có bị lỗi chia tin nhắn k nhỉ
    rom này rom quốc tế, quốc tế sao nó vậy

Trích dẫn Gửi bởi nghetienhiep
    ai cho mình hỏi chút up rom này hoặc kernel nào cho pin tốt mà k bị nhảy knox không, mà có deepsleep đầy đủ vs, máy mình 920F
    Muốn ko nhảy Knox thì chỉ có up ROM Stock thôi bạn nhé.
    Ko root thì sao up dc ROM này mà muốn giữ Knox làm gì

Có ai bị giống mình không. Flash xong ngon lành nhưng lại bị cái là không mở khóa vân tay được. Nó bắt mở khóa bằng mẫu hình. Mặc dù mình đã thêm vân tay

Gửi từ SM-G920F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Máy mình flash xong xài đôi lúc bị bootsloop phải reset toàn bộ mới khởi động lại được. Không biết tại sao ai chỉ giúp được không chứ những lúc cần mà lại bị thì ức chế lắm

Trích dẫn Gửi bởi hau.hohuu
    Máy mình flash xong xài đôi lúc bị bootsloop phải reset toàn bộ mới khởi động lại được. Không biết tại sao ai chỉ giúp được không chứ những lúc cần mà lại bị thì ức chế lắm
    Về Stock 6.0.1 sau đó full wipe -> TWRP lại ROM, goodluck!

Trích dẫn Gửi bởi Ta Dinh Quy
    Có ai bị giống mình không. Flash xong ngon lành nhưng lại bị cái là không mở khóa vân tay được. Nó bắt mở khóa bằng mẫu hình. Mặc dù mình đã thêm vân tay

Gửi từ SM-G920F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Về Stock 6.0.1 sau đó full wipe -> TWRP lại ROM, goodluck!

Chủ top có thể hướng dẫn cách cài add on chi tiết được ko, 1 số cái mình ko biết tác dụng gì có nên cài hay ko, vậy nếu có thể xin hãy nói chi tiết về các phần tùy chọn trong add-on cho dễ dùng được ko

Trích dẫn Gửi bởi TannyLe
    Chủ top có thể hướng dẫn cách cài add on chi tiết được ko, 1 số cái mình ko biết tác dụng gì có nên cài hay ko, vậy nếu có thể xin hãy nói chi tiết về các phần tùy chọn trong add-on cho dễ dùng được ko
    Toàn tiếng anh thôi nó có mô tả mà.
    Bạn cứ đưa cái hình lên rồi sẽ giải đáp cho

Trích dẫn Gửi bởi TannyLe
    Theo mình cài xong ROM là chạy ổn định và tốt rồi, đến phần Add on cài tương tự như cài ROM. Quan trọng là nhu cầu của bạn cần dùng những Add on nào thì chọn cài thôi, nếu không có nhu cầu dùng những Add on không biết thì cài làm gì cho nặng máy.

Ví dụ như những Add on nên chọn: Thời tiết, vẫn tay, Google voice, Samsung Internet, Smart Remote, S Health... Tùy theo nhu cầu của bạn mà cài thêm những Add khác,