Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 5 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 604
    Trích dẫn Gửi bởi bình thùy
    Chào các bác,đã có 1 số nhận xét sau gần 1/2 ngày sdung như sau:
    Ưu: rom mượt,tất cả ứng dụng đều chạy tốt,test antutu hơn 79k,thời lượng pin tầm hơn 4.5k với 1 người sdung nhìu như mình(boombeach,face,zalo,coc,..vv...chỉ dùng wifi nhé),có bật tắt data trên thanh thông báo(stock k có),rom chuẩn k có chút xúi j gọi là của nhà mạng trừ G920P sau máy,nói chung mọi thứ chưa có lỗi lầm
    Nhược: chưa thấy,nếu có e sẽ thông báo sau
    Lời cuối cùng xin cảm ơn bác chủ thớt đã làm ra bản rom ngon ntn này cho ae đội G920P,mình xl vì k thống kê chi tiết về pin dc vì trong tgian dùng mình có khởi động lại
    Ok!!!!
    Xin phép hỏi bác 1 chút ạ. bác dùng bản này có bị nóng máy không? Mình dùng room stock mà thấy nóng lắm, chỉ chụp hình, quay phim hoặc mở chorme đọc báo cũng thấy nóng nữa. Pin thì khỏi nỏi rồi vì quá yếu.

Mình cài cwm và root rồi nên vào bt,chả chút lỗi lần,còn recovery stock thì chả vào làm j nên mình k biết có lỗi hay k,bạn nên cài cwm 3.0.0.1,còn nếu up rom cook thì k cần vào recove cũng dc,up trực tiếp qua odin lun,tại máy mình cài rồi mà muốn sạch máy khi lên rom cook mình mới làm vậy thôi
    Mình up rom cook rồi. Ngốn pin như nước lã bạn ah. Trước ở 5.1 thấy hao pin lên 6.0 xem thế nào còn kinh khủng hơn
    Giờ chỉ muốn về lại 5.1, Bác biết cách về lại ko chỉ mình với

Chào các bác,đã có 1 số nhận xét sau gần 1/2 ngày sdung như sau:
    Ưu: rom mượt,tất cả ứng dụng đều chạy tốt,test antutu hơn 79k,thời lượng pin tầm hơn 4.5k với 1 người sdung nhìu như mình(boombeach,face,zalo,coc,..vv...chỉ dùng wifi nhé),có bật tắt data trên thanh thông báo(stock k có),rom chuẩn k có chút xúi j gọi là của nhà mạng trừ G920P sau máy,nói chung mọi thứ chưa có lỗi lầm
    Nhược: chưa thấy,nếu có e sẽ thông báo sau
    Lời cuối cùng xin cảm ơn bác chủ thớt đã làm ra bản rom ngon ntn này cho ae đội G920P,mình xl vì k thống kê chi tiết về pin dc vì trong tgian dùng mình có khởi động lại
    Ok!!!!
    bác để độ sang màn hình tầm bn % ?

Trích dẫn Gửi bởi pekuon
    Xin phép hỏi bác 1 chút ạ. bác dùng bản này có bị nóng máy không? Mình dùng room stock mà thấy nóng lắm, chỉ chụp hình, quay phim hoặc mở chorme đọc báo cũng thấy nóng nữa. Pin thì khỏi nỏi rồi vì quá yếu.
    K có bạn nhé,mình bảo đảm dùng wifi liên tục hơn 3 tiếng chơi boombeach thì máy khoảng 39° thôi,này ok về khoản đấy

co bác nào có link rom 5.1.1 stock ko ạ? 6.0 này ngốn pin kinh dị thật, e restore từ bản back up 5.1.1 trên nền 6.0.1 mà ko đc, muốn về 5.1.1 để restore rom cũ mà ko kiếm ra link 5.1.1

Trích dẫn Gửi bởi k3a3_ad
    Mình up rom cook rồi. Ngốn pin như nước lã bạn ah. Trước ở 5.1 thấy hao pin lên 6.0 xem thế nào còn kinh khủng hơn
    Giờ chỉ muốn về lại 5.1, Bác biết cách về lại ko chỉ mình với
    Bạn thử rom cook này đi,riêng mình thấy ok đấy,còn nếu về lại 5.1 thì tải rom 5.1 rồi flash qua odin thôi

Trích dẫn Gửi bởi quakhudaxa
    bác để độ sang màn hình tầm bn % ?
    40% bác ak,độ sáng chừng đó mình thấy ok nhất,con hơn thì tốn pin mà yếu hơn sợ đau mắt

Trích dẫn Gửi bởi dragonvn06
    co bác nào có link rom 5.1.1 stock ko ạ? 6.0 này ngốn pin kinh dị thật, e restore từ bản back up 5.1.1 trên nền 6.0.1 mà ko đc, muốn về 5.1.1 để restore rom cũ mà ko kiếm ra link 5.1.1
    Qua đây xem thử đi báchttp://<div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.sammobile.com[/IMG]
    www.sammobile.com/firmwares/database/SM-G920P/</div>

up xong reset lại máy báo lỗi "blocked by fap lock" là sao vậy mọi người

Bạn thử rom cook này đi,riêng mình thấy ok đấy,còn nếu về lại 5.1 thì tải rom 5.1 rồi flash qua odin thôi
    Mình đã thử tải lại bản rom 5.1 rồi flash lại nhưng cứ chạy đến logo samsung rồi load lúc lâu lại reset lại. Nản quá