Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 234561454 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 604
    Mình cần nhất bật tắt 3g. Ko biết có cách nào ko nhỉ

Chào các bác,đã có 1 số nhận xét sau gần 1/2 ngày sdung như sau:
    Ưu: rom mượt,tất cả ứng dụng đều chạy tốt,test antutu hơn 79k,thời lượng pin tầm hơn 4.5k với 1 người sdung nhìu như mình(boombeach,face,zalo,coc,..vv...chỉ dùng wifi nhé),có bật tắt data trên thanh thông báo(stock k có),rom chuẩn k có chút xúi j gọi là của nhà mạng trừ G920P sau máy,nói chung mọi thứ chưa có lỗi lầm
    Nhược: chưa thấy,nếu có e sẽ thông báo sau
    Lời cuối cùng xin cảm ơn bác chủ thớt đã làm ra bản rom ngon ntn này cho ae đội G920P,mình xl vì k thống kê chi tiết về pin dc vì trong tgian dùng mình có khởi động lại
    Ok!!!!

Mong bác chủ thớt làm 1 bản cf-root cho đội mình để ae có thể sài xmod,vì e rất cần hehe

Xin nhắc các bác rằng,up rom cook này sẽ k mất bộ nhớ cho nên các bác k fai lo,và trước khi up các bác nên vào recovery wipe sạch đi trừ bộ nhớ ra nhé,thân !!!

cài rom gốc xong recovery toàn lỗi

Trích dẫn Gửi bởi k3a3_ad
    cài rom gốc xong recovery toàn lỗi
    Mình cài cwm và root rồi nên vào bt,chả chút lỗi lần,còn recovery stock thì chả vào làm j nên mình k biết có lỗi hay k,bạn nên cài cwm 3.0.0.1,còn nếu up rom cook thì k cần vào recove cũng dc,up trực tiếp qua odin lun,tại máy mình cài rồi mà muốn sạch máy khi lên rom cook mình mới làm vậy thôi

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Scofield
    Thế quái nào rom gốc up = odin bình thg mà recovery với rom cook up toàn báo lỗi như này là sao hả b ơi
    Nhờ bác thớt cho cái md5 chest thử có đúng k hãy up,mình tải về flash phát ăn lun

Ko phai do máy nhé do bạn dùng bản nhà mạng sprin nên nó tốn pin đấy mình dùng nhà mang nay roi nen biet

bác @lamlazy cho mình hỏi tí..trước khi úp rom cook của bác..có cần root s6 không (đang stock 6.0.1 chưa root)..hay úp thẳng được luôn vậy

Trích dẫn Gửi bởi bình thùy
    Nhờ bác thớt cho cái md5 chest thử có đúng k hãy up,mình tải về flash phát ăn lun

Trích dẫn Gửi bởi yaibakt
    download lại 1 lần nữa xem sao.
    có thể bản rom download bị lỗi.
    e down laị up dc rồi, thank các bác, he2