Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 44 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 34424344454654 ... CuốiCuối
Kết quả 431 đến 440 của 604
    Trích dẫn Gửi bởi pekuon
    2 cái này mình hiểu rồi. Mình dùng All in one Gestures, nhưng rom của bác Lãm được một lúc là nó lại bị thoát, phải vào lại app thì mới dùng lại được, rom gốc thì ko sao ạ.
    cái này không phải lỗi do rom đâu. oan cho bác lãm quá. nếu dùng greenify thì tắt ngủ đông đi. nếu không dùng thì vào "Quản lý Thông minh -> RAM -> Chuyển sang tab TỰ ĐỘNG CHẠY ỨNG DỤNG -> vuốt tìm bật cái All in one Gestures lên ->trải nghiệm" e dùng tuần nay rồi không bị tắt đâu

siêu nhân lãm làm bản pd2 mới đi . bản đó nghe nói fix nhiều lỗi lắm đó . update nặng lắm

Trích dẫn Gửi bởi lamlazy
    lạ update mới à
    khả năng uupdate pin ahihi
    toàn AE root rồi nên it tin tức của cập nhật quá. nghe đâu ra note 6 đc 1 time là lại đc lên 7.0. à mà bác Lãm tích hợp luôn cho AE cái s7 edge, galaxy lap đi máu mấy cái chức năng đó quá

mình thấy có cái này khá là hay...tính năng trên s7...ứng dụng tràn ra màn hình như iphone...bạn nào thích thì flash qua rec rồi vào tính năng nâng cao bật lên :3

Trích dẫn Gửi bởi woaymy0
    cái này không phải lỗi do rom đâu. oan cho bác lãm quá. nếu dùng greenify thì tắt ngủ đông đi. nếu không dùng thì vào "Quản lý Thông minh -> RAM -> Chuyển sang tab TỰ ĐỘNG CHẠY ỨNG DỤNG -> vuốt tìm bật cái All in one Gestures lên ->trải nghiệm" e dùng tuần nay rồi không bị tắt đâu
    QUOTE]
    Cảm ơn bác, e sẽ test ngay ạ.

Bác cho mình hỏi 1 câu đc k? Máy mình cứ để lâu 1 chút là nó tắt nguồn luôn hay sao ây/. Chỉ khi nào nhấn Home + Power + Vol - mới khởi động lại được, bạn có bị vậy k?? Thanks

Trích dẫn Gửi bởi bình thùy
    Chào các bác,đã có 1 số nhận xét sau gần 1/2 ngày sdung như sau:
    Ưu: rom mượt,tất cả ứng dụng đều chạy tốt,test antutu hơn 79k,thời lượng pin tầm hơn 4.5k với 1 người sdung nhìu như mình(boombeach,face,zalo,coc,..vv...chỉ dùng wifi nhé),có bật tắt data trên thanh thông báo(stock k có),rom chuẩn k có chút xúi j gọi là của nhà mạng trừ G920P sau máy,nói chung mọi thứ chưa có lỗi lầm
    Nhược: chưa thấy,nếu có e sẽ thông báo sau
    Lời cuối cùng xin cảm ơn bác chủ thớt đã làm ra bản rom ngon ntn này cho ae đội G920P,mình xl vì k thống kê chi tiết về pin dc vì trong tgian dùng mình có khởi động lại
    Ok!!!!

Trích dẫn Gửi bởi lamlazy
    Máy có hạn nên giúp đc ae bấy nhiêu
    Có lỗi gì chia sẻ ae tự fix nhé
    Bản beta như quốc tế rồi
    Lỗi pin đợi kernel là ổn
    Vs cả 6.0 chưa có apktool cg chả mod đc

Sent from my iPhone using Tapatalk
    Khẩn bác trả lời e 1 câu đc k? Máy e để lâu không dùng hay tự động tắt nguồn lắm, chỉ khi nhấn Home + Power + Vol- mới lên được, Up rom bác xong thì đỡ hơn nhưng lâu lâu vẫn bị 1 phát. Máy vậy do phần cứng hay mềm bac? E mới mua bao test 10 ngày mà bnay 4 ngày rồi, Cảm ơn bác

Bác Lãm có định làm bản mới cho cho bản pd2 ko ạ. Để e hóng ạ.

Mình mới mua 1 em S6 G920P cho thằng bạn về cài cả rom gốc và rom của bác Lãm đều không có tùy chọn tắt bật dữ liệu 3g, có cách nào thêm nó vào thanh thông báo khi kéo xuống không mọi người @@

Trích dẫn Gửi bởi soledad_188
    Mình mới mua 1 em S6 G920P cho thằng bạn về cài cả rom gốc và rom của bác Lãm đều không có tùy chọn tắt bật dữ liệu 3g, có cách nào thêm nó vào thanh thông báo khi kéo xuống không mọi người @@
    Ko bác ạ. 6.0.1 ko có cách nào ngoài rom cook cả

bác Lãm xem hộ vụ này với, ngày hôm qua em restart phone lại mất deepsleep (đang dùng rom mới nhất của bác) em có fix theo hướng dẫn qua TWRP nhưng vẫn ko lấy lại được, sau đó em up lại toàn bộ rom của bác kết quả vẫn ko đc, up tiếp rom renegade 1.1 xda cũng ko đc, giờ em thử với stock mới nhất cũng ko có deepsleep...chẳng hiểu thế nào nữa, bác giúp em phán xem nó bị sao với