Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Màn hình samsung galaxy s6 bị ám hồng

Em có mua 1 con S6 thường tại tgdd ngày 11/04 dùng được khoảng gần 1 tuần thì mới để ý màn hình máy bị hồng phần dưới mh gần nút home. Mang máy ra tgdd để họ kt thì phát hiện đúng như thế thật, nv cửa hàng bảo em mang máy lên TTBH Ss Trần Thái Tông để họ kiểm tra lỗi có giấy xác nhận thì sẽ đổi máy mới vì vẫn trong thời hạn 2 tuần đầu tiên. Lên trung tâm BH thì mấy ông nv nhìn thấy kêu là ntn vẫn trong mức cho phép của nhà sx, 1 ông kt gọi điện cho quản lý bảo máy e lỗi nt nhưng không có cái giấy xác nhận lỗi hay gì cả nên em không thể đổi máy mới được. Ae diễn đàn vào giúp em vụ này....

Toi bi loi dinh vi. Ra ttbh co bien ban xac nhan loi. Quay lai cua hag dc doi may moi. Ban xem coi dc kg. Kg thi ban lai chiu lo 10%. Cho do buc boi lai dai

Trích dẫn Gửi bởi mai anh doan
    Toi bi loi dinh vi. Ra ttbh co bien ban xac nhan loi. Quay lai cua hag dc doi may moi. Ban xem coi dc kg. Kg thi ban lai chiu lo 10%. Cho do buc boi lai dai
    Bác ở đâu? Biên bản xác nhận ntn vậy bác ?

bác ở hcm hay hn vậy ?
    ở hcm thì lên trung tâm ở Trần Cao Vân thử nhé

Nếu được bạn cho mình xin hình ảnh chụp máy bị ám hồng được không, để a em cùng hỗ trợ

Trích dẫn Gửi bởi fanto195
    bác ở hcm hay hn vậy ?
    ở hcm thì lên trung tâm ở Trần Cao Vân thử nhé
    Hiện tại em chỉ có 1 máy, đang dùng để tối mượn được máy em sẽ chụp. Máy em bị như thế này này. Em ở ngoài HN ở đây lm ăn chán lắm

Màn hình nó hồng phần dưới gần nút home như tn này.

[IMG]data/attachments/18/18582-57a9dde0dbad62b30fef2defc0f26521.jpg[/IMG]

Haiza máy bị lỗi rồi,chia buồn cùng bạn

Trích dẫn Gửi bởi Phùng Sang
    Haiza máy bị lỗi rồi,chia buồn cùng bạn
    Rõ ràng màn hình ám hồng như thế mà em cầm máy lên ttbb của ss thì nv KT, cả quản lý ở đây không công nhận lỗi, còn bảo như tn vẫn trong mức cho phép của nsx. Chẳng hiểu làm ăn kiểu gì, bỏ gần 17tr mua máy và nhận được mấy câu nói kiểu như thế thì ko chấp nhận được

Có vẻ như mành hình s6 bị ám hồng ở phía đưới là lỗi chung ấy.con này cũng hơi hơi.các bác để ý 1 chút.nên chụp or chọn 1 ảnh nên màu trắng để kiểm tra.