Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 78
    Trích dẫn Gửi bởi tringuyen215
    lúc trước mình up gần như là hết tất cả các rom cook của s6 nhưng rom cook là ko check đc imei chỉ rom stock mới check đc.
    đã root đc s5 920f 5.1 theo cách trên! mà muốn mấy lại cái imei khi check 06 mà ko biết làm sao
    Không phải cứ cook là ko check được, mà các bố cook xóa nhiều apps quá nên thế. Mình port S6 cho N3 còn check ầm ầm

Đả làm và k thành công. Ai làm dc hướng dẩn với. Máy mình s6 edge quốc tế. G925fxxu2bofj

chán vãi. chẳng ai wtam topicp này. zzz

Trích dẫn Gửi bởi linhzuzu
    Đả làm và k thành công. Ai làm dc hướng dẩn với. Máy mình s6 edge quốc tế. G925fxxu2bofj
    Bạn làm sao mà ko thành công???? Bao nhiêu người trên thế giới làm thành công rồi mà bạn.

Sent from my SM-G9250

Trích dẫn Gửi bởi nambavuong
    Bạn làm sao mà ko thành công???? Bao nhiêu người trên thế giới làm thành công rồi mà bạn.

Sent from my SM-G9250
    vậy mới cần người giúp bạn ah. mình bị lỗi vào recovery là k khởi động máy được nữa. k biết fai làm sao. mong giúp. ( lần đầu root máy)

vậy mới cần người giúp bạn ah. mình bị lỗi vào recovery là k khởi động máy được nữa. k biết fai làm sao. mong giúp. ( lần đầu root máy)
    Bạn có thể nói rõ ra không??? Nếu bạn nói vậy theo mình hiểu là bạn vào recovery xong ko biết cách reboot ra ngoài hay sao???

Sent from my SM-G9250

Bạn có thể nói rõ ra không??? Nếu bạn nói vậy theo mình hiểu là bạn vào recovery xong ko biết cách reboot ra ngoài hay sao???

Sent from my SM-G9250
    mình vào recovery đễ flash super su, máy tự khởi động lại vừa xuất hiện chử "galaxy s6 edge" màu trắng thì khởi động lại tiếp.
    mình thử vào recovery nhưng k flash super su, rồi mình thoát recovery khởi động lại máy thì bị y chang như trên.
    vậy file recovery mình cài bị lỗi hay mình cài k đúng phiên bản?
    máy mình s6 edge g925fxxu2bofj

mình vào recovery đễ flash super su, máy tự khởi động lại vừa xuất hiện chử "galaxy s6 edge" màu trắng thì khởi động lại tiếp.
    mình thử vào recovery nhưng k flash super su, rồi mình thoát recovery khởi động lại máy thì bị y chang như trên.
    vậy file recovery mình cài bị lỗi hay mình cài k đúng phiên bản?
    máy mình s6 edge g925fxxu2bofj
    Bị bootloop cmnr :| bạn xài file auto root vào download mode flash wa odin nhé. Ko xài cách root cũ là vào twrp flash super su đc đâu.

Sent from my SM-G9250

Bị bootloop cmnr :| bạn xài file auto root vào download mode flash wa odin nhé. Ko xài cách root cũ là vào twrp flash super su đc đâu.

Sent from my SM-G9250
    ôi vãi. đơn giãn vậy mà mò cả đêm, cứ làm theo cách củ k dc. cảm thấy ngu người ( tks bac nha. làm e sáng cả óc

mình root xong thì mất chế độ riêng tư. k thể khởi động lên được. ai giúp với