Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 78
    không root được thớt ơi, mình root qua odin mà toàn báo fail không ak. s6 ede , android 5.1.1

Trích dẫn Gửi bởi darkera13
    Không phải cứ cook là ko check được, mà các bố cook xóa nhiều apps quá nên thế. Mình port S6 cho N3 còn check ầm ầm
    bác darkera13 có bị lỗi Fap Lock o recovery lần nào chưa? máy e đang bị h không biết phải fix sao.mong bác giúp với

Trích dẫn Gửi bởi trong811022
    bác darkera13 có bị lỗi Fap Lock o recovery lần nào chưa? máy e đang bị h không biết phải fix sao.mong bác giúp với
    Chưa bị bao giờ.

Sent from my SM-N920I using Tapatalk

sao root ch cả s6-s6e đều báo lỗi là sao cả nhà ơi

s6 920A xài được ko mấy bác

Các bác có cao kiến gì xin chỉ giáo em với. Em có con S6edge SM-925F lúc đầu có rom gốc ko có tiếng việt. Sau em tải rom 5.1.1 trên mạng về và up lại stock bằng Odin nó chạy đến khoảng 98-99% gì đó báo Fail. Giờ nó khởi động báo lỗi. Màn hình cứ sáng mãi cho đến cạn luôn. Giờ sạc ko đc, ko vào được Menu chính nữa. Pin cũng cạn luôn rồi. Bác nào kíu em với ah!

Trích dẫn Gửi bởi Ha Vy
    Các bác có cao kiến gì xin chỉ giáo em với. Em có con S6edge SM-925F lúc đầu có rom gốc ko có tiếng việt. Sau em tải rom 5.1.1 trên mạng về và up lại stock bằng Odin nó chạy đến khoảng 98-99% gì đó báo Fail. Giờ nó khởi động báo lỗi. Màn hình cứ sáng mãi cho đến cạn luôn. Giờ sạc ko đc, ko vào được Menu chính nữa. Pin cũng cạn luôn rồi. Bác nào kíu em với ah!
    cứ thể chạy lại thôi b.

mấy b ko root được theo cách trên thì các b vào cài đặt nhà phát triển và tích vào ô OEM UNLOCKING nha. trước mình cũng ko root đc,mới tìm ra đc nguyên nhân.

có bác nào có rom cook cho s6tmobile có tv ko nhỉ. thử hết mấy cái rom trên xda đều ko có.

Em đã lên latest firmware của stock DOJC, ko biết có root bằng cách này được ko các bác?

Sent from my SM-G920T using Tapatalk