Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Nên mua Samsung S6 hàn quốc hay S6 Mỹ

Vì điều kiện kinh tế không đủ nên mình chỉ mua đc mấy em xác tay cũ. Mình đang băn khoan giữa em S6 hàn và e S6 Mỹ. Theo video của bác vật vờ thì mình thấy S6 hàn ám vàng hơn em mỹ. Mọi người có điều kiện test thử chưa cho em vài lời khuyên với. Ở HP mình không có sẵn 2 máy này để test phải đặt tiền thì họ mới nhập về. Cảm ơn anh em

Nước nào cũng vậy thôi... màn hình vàng hay k do từng đợt hàng
    Mình thấy về bên ngoài thì máy Mỹ đẹp hơn vì nhìn zô biết Galaxy S6
    Còn về phần mềm thì máy Hàn có Android M đa nhiệm pin hiêu năng tăng cao ..... máy mỹ thì chắc cũng đc nhưng hơi lâu hoặc có thể chỉ đc room port thôi

Em mới vào 4rum nên ko bik bác thấy 4rum mình mục rom cook máy hàn có nhiều không ạ, Mua về vọc cho đã

thích voc room cook thì chơi máy Mỹ

Chơi s6 quốc tế đi thím. Hàn thì phải fix sms, mỹ thì hạn chế rom

Khuyên thật bác nhé: hàng 99% Hàn em không rõ chứ Mỹ thì rất nhiều máy bị đưa qua khựa mông má lại (thay cái gì thì Trời biết). Ai xui thì dính, và em là 1 trong số đó: mất sóng, giật lag, auto reboot, loa,... Mà em nghĩ bác cũng là người tiêu dùng bình thường như em, không thể phân biệt máy đã bung chưa nhất là đối với máy nguyên khối.
    Hiện đã tiễn nó đi với giá bèo bọt và rước về 1 em xanh đen còn bảo hành chính hãng 6 tháng với giá 7tr5, tới nay là gần 1 tháng thì rất hài lòng.
    Kinh nghiệm: chịu khó săn lùng trên nhattao, chotot, chodocu,... bằng cách theo dõi tin bán và đăng tin mua trong vài ngày sẽ có bác ạ

À các lỗi em nói ở trên xuất hiện gần như đồng loạt sau vài ngày hết hạn đổi trả là 7 ngày nhé

Còn 1 cây s6 920f new fullbox bác có quan tâm em để lại

Trích dẫn Gửi bởi Đinh Đức Quân
    Còn 1 cây s6 920f new fullbox bác có quan tâm em để lại
    Bác bán nhiêu, inbox em nhé