Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Lỗi liên quan đến camera sau samsung galaxy s6

Mình ko bị lỗi này nhưng máy khác Samsung grand 2 đã từng bị, tiếng kêu đó là thiết bị rung chạy liên tục. Có lẽ phải up lại rom

Máy mình cũng bị. Mình nghĩ do hệ thống chống rung quang học của máy gặp vấn đề. Mình lười chưa đi bảo hành. Nếu bạn chủ thớt có thời gian thì đến bảo hành và cho mình biết kết quả với nhé

Bạn xem đoạn clip này là rõ nhất. Hoặc lên mạng search video theo từ khóa:s6 camera blurry issue. Ở nước ngoài cũng gặl lỗi này rất nhiều
    <div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/YOE2yiX7rQE"></iframe></div></div>

Máy galaxy S6 edge của tôi cũng bị lỗi như vậy. Nhưng chỉ thỉnh thoảng và bị khoảng 3-5 giây. Không biết sau này có bị nhiều như video trên không?? Ai khắc phục được xin cho ý kiến. Lỗi này up rom lại thử vẫn bị.

ghê vậy mình mới mua lại test chưa thấy gì

mình cũng đang bị và chắc mai mình đem máy đi bảo hành, các bác có bác nào đi bảo hành chưa cho em xin chút kinh nghiệm với ạ

Trích dẫn Gửi bởi Bùi Đại 14
    mình cũng đang bị và chắc mai mình đem máy đi bảo hành, các bác có bác nào đi bảo hành chưa cho em xin chút kinh nghiệm với ạ
    Bác mua xách tay hay công ty

Trích dẫn Gửi bởi zenkio.lqt
    Bác mua xách tay hay công ty
    Máy em chính hãng. Em vừa đi bảo hành rồi nhanh gọn nhẹ mất tầm 30 phút nta thay xong cho m cam khác ạ