Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 99
    Full rom odin G920F 6.0
    <div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/7CADGEs1sNA"></iframe></div></div>

Trích dẫn Gửi bởi thuyican
    F là bản Quốc tế, và nó sẽ có CSC theo từng Thị trường... bạn lên Google Play tải PHONE INFO về và chụp các screenshot để mình xem mấy bạn thị trường nào
    b ơi mình hỏi cái.mình check imei trên imei.info thì ra khác ,mày m s6 qt .ntn có phải máy bị đục rồi không

[IMG]data/attachments/34/34905-08aabe1e45e7d6772c878323220e3d78.jpg[/IMG]

F là bản Quốc tế, và nó sẽ có CSC theo từng Thị trường... bạn lên Google Play tải PHONE INFO về và chụp các screenshot để mình xem mấy bạn thị trường nào
    Mình thấy nó mã csc là MTZ, thị trường Zambia, mà đợt mua thì cửa hàng bảo là xt từ Hồng Kông về, chả hiểu nữa

Các bạn cho mình hỏi tí ( do mình gà quá) : Máy mình là G920F chính hãng VN (XXV) chưa root và mình không có ý định root, hôm trước định lên 6.0 beta nên up rom 5.1.1 BTU nhưng khi làm xong mới được biết là chương trình đã kết thúc. Hậu quả là mình bị kẹt ở 5.1.1 BTU, vậy sau này up lên 6.0 (qua OTA) thì mình có cách nào trở về XXV được không các bạn ?

Trích dẫn Gửi bởi loveohok
    SM-G925P mới đau chứ
    Gà mờ k biết up kiểu j dc đây
    E nghĩ P có khi còn trước F ấy chứ mỹ nó đòi hỏi ghê lắm

Note 5 VN bao giờ có đây mn ơi?

Trích dẫn Gửi bởi tvu
    Các bạn cho mình hỏi tí ( do mình gà quá) : Máy mình là G920F chính hãng VN (XXV) chưa root và mình không có ý định root, hôm trước định lên 6.0 beta nên up rom 5.1.1 BTU nhưng khi làm xong mới được biết là chương trình đã kết thúc. Hậu quả là mình bị kẹt ở 5.1.1 BTU, vậy sau này up lên 6.0 (qua OTA) thì mình có cách nào trở về XXV được không các bạn ?
    Bạn chỉ cần flash lại ROM XXV cho S6 và đợi OTA nhé

Trích dẫn Gửi bởi fantom91
    b ơi mình hỏi cái.mình check imei trên imei.info thì ra khác ,mày m s6 qt .ntn có phải máy bị đục rồi không/QUOTE]
    ra khác là sao :v ... vẫn ko hiểu bạn cần gì

Trích dẫn Gửi bởi Chutung005
    Mình thấy nó mã csc là MTZ, thị trường Zambia, mà đợt mua thì cửa hàng bảo là xt từ Hồng Kông về, chả hiểu nữa
    Vậy chắc cửa hàng chém gió

Bạn chỉ cần flash lại ROM XXV cho S6 và đợi OTA nhé
    Mình có flash lại rom 5.1.1 XXV (1 file) qua Odin nhưng cứ đến 99% là báo lỗi, mình cũng đã thử tải lại rom XXV ở đây : <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.sammobile.com[/IMG]
    Download firmware: G920FXXU3COI9_G920FOLB3COJ1_XXV - SamMobile</div> nhưng cũng bị báo lỗi ở 99%