Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 99
    cac bac cho e hoi fat. E dang xai a7 2015. Ko co chuc nang mo khoa van tay. Neu nhu...dang noi neu nhu nha. Ma duoc nang cap len androi 6.0 thi may cua e co the su dung chuc nang nhu da noi khong.

Trích dẫn Gửi bởi nhancuba
    cac bac cho e hoi fat. E dang xai a7 2015. Ko co chuc nang mo khoa van tay. Neu nhu...dang noi neu nhu nha. Ma duoc nang cap len androi 6.0 thi may cua e co the su dung chuc nang nhu da noi khong.
    Không đâu bạn, để mở khóa bằng vân tay yêu cầu máy của bạn phải trang bị cảm biến vân tay, nhưng mà A7 (15) không tích hợp bộ quét vân tay

Vay van co the nang cap len 6.0 chu a. Va van su dung cac tinh nang khac nhu bt chu a.

Trích dẫn Gửi bởi nhancuba
    Vay van co the nang cap len 6.0 chu a. Va van su dung cac tinh nang khac nhu bt chu a.
    Nếu Samsung tung bản cập nhật 6.0 thì tất nhiên máy bạn sẽ được nâng cấp,thừa hưởng các chức năng mà cấu hình phần cứng máy bạn đáp ứng được.
    Theo thứ tự ưu tiên thì đầu tiên sẽ flagships tính từ năm gần nhất trở đi (S series, Note series), sau đó mới tới lượt các máy trung cấp... nói chung ĐỢI CHỜ LÀ "..."
    À cũng còn cách root máy và up ROM cook của các thánh, XDA chẳng hạn

Đợi chờ là hạnh phúc mà a. Hjj.. nói vậy thui đợi đến lúc đó thì chắc xài máy khác rùi. Thank you nha

S6e+ (928C) có bản 6.0.1 chưa vậy?

theo mình xài samsung muốn update nhanh thì cứ mua bản hàn S hay K mà xài.vừa rẽ vừa update nhanh do là bản nội địa.xài thì cũng y chang qtế chả khác gì.máy mình S6 GM920K lên 6.0.1 gần tháng nay.Vậy mà máy anh F anh P anh T anh gì gì cứ ngóng dài cổ ra.

920t vẫn phải đợi nhỉ các pro

ah các bác cao thủ cho hỏi lên 6.0.1 bổng nhiên mất tính năng hiệu ứng mở màn hình khóa.tức là nếu để ko ko dùng vân tay mà chỉ quẹt để mở màn hình khóa lúc trước có các hiệu ứng như đổ bóng rồi giọt nươc...mà giờ lên 6.0.1 tìm nát ko ra vay là do samsung hay do máy mình lỗi

Trích dẫn Gửi bởi trung243
    ah các bác cao thủ cho hỏi lên 6.0.1 bổng nhiên mất tính năng hiệu ứng mở màn hình khóa.tức là nếu để ko ko dùng vân tay mà chỉ quẹt để mở màn hình khóa lúc trước có các hiệu ứng như đổ bóng rồi giọt nươc...mà giờ lên 6.0.1 tìm nát ko ra vay là do samsung hay do máy mình lỗi
    Máy mình cũng vậy...vậy la do rom không có rồi.