Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Bực mình khi nhận cuộc gọi

mình dùng S6.khi có cuộc gọi đến.móc đt từ túi quần lỡ tay chạm vào nút tròn màu đỏ là nó tự kết thúc cuộc gọi. chứ mình không có gạt qua trái.thường thường các điện thoại là gạt qua trái mới kết thúc được cuộc gọi.có ai bị như mình không. có cách nào khắc phục được không

Bạn vào cài đặt -> hỗ trợ. Tắt chế độ 1 chạm đi là ok.

Tiện đây bác nào cho em hỏi làm cách nào tuỳ chỉnh danh bạ chỉ hiện nhưng danh bạ có lưu số điện thoại mới ạ, mặc định hiện cả E-mail, fb,..v..v.v bla bla >"<

Trích dẫn Gửi bởi tancudat
    Tiện đây bác nào cho em hỏi làm cách nào tuỳ chỉnh danh bạ chỉ hiện nhưng danh bạ có lưu số điện thoại mới ạ, mặc định hiện cả E-mail, fb,..v..v.v bla bla >"<
    Bạn bật danh bạ lên. Vào More (nhiều hơn) vào Setting (Cài đặt) chọn danh bạ hiển thị là được.

Trích dẫn Gửi bởi lonelydra
    Bạn bật danh bạ lên. Vào More (nhiều hơn) vào Setting (Cài đặt) chọn danh bạ hiển thị là được.
    Cảm ơn bác, nhưng ý em là ko phải vậy....tức là trong danh bạ của em khi tìm một ai đó cần gọi điện hoặc nhắn tin....thì lúc tìm kiếm người đó...thì danh bạ hiện lên cả email..bla bla từ khóa liên quan....ý em là em chỉ muốn hiển thị nhữg danh bạ có lưu số điện thoại thôi ạ "show only contacts with phone numbers" >"<