Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chủ đề: S6 nhanh nóng máy

S6 nhanh nóng máy

Mình đổi con S6 này lần thứ 2 rồi,nhưng vẫn bị nóng máy.dùng wifi 1 tí là nóng ran ngay phím nguồn, chụp ảnh, xem youtube tầm 10' là nóng, sạc cũng nóng. Có ai bị giống mình không

máy t cũng thế mà ) nóng cái phần viền đó

hình như có mỗi mình với bác bị lỗi này @_@ bọn bạn mình xài mát lắm @_@ bác mua máy ở đâu vậy??? bác ra cửa hàng nói thế nào để đổi được máy vậy chỉ mình với

Viễn thông a

nhân viên kĩ thuật bảo đây là lỗi máy hả bác @_@ mình cũng có 2 thằng bạn xài máy bt ko nóng đâu, máy mình wifi lướt fb từ 96% xuống 90% cũng nóng lắm rồi chỉ sợ mang ra cửa hàng nó làm khó mình :|

Viễn thông A có chế độ đổi máy trong vòng 8 ngày sử dụng đầu. Mình có hỏi thì có 1 vài nhân viên quản lý họ cũng dùng S6 bảo máy họ cũng bị nóng. Mình dạo quanh 1 số diễn đàn thì thấy cũng có vài người bị bệnh như mình.k biết sao

mình tưởng phải có lỗi mới đc đổi máy mình thì mua máy xách tay hàn bên didongthongminh nếu ko có lỗi chắc nó làm khó ko cho đổi máy đâu thằng bạn mình 1 thằng xài máy xách tay mua bên sing vs 1 thằng xài chính hãng FPT dùng mát lắm ý giờ hơi hoang mang đấy là mới youtube vs fb chứ sau này cài game nặng vào chơi ko biết nó nóng ntn nữa

Cùng bị vấn đề như chủ thớ. Tui cũng làm 1 con bên didongthongminh. Test các kiểu thì thấy máy có vẻ ngon. Xài vẫn chưa lỗi. Nhưng bị vấn đề rất khó chịu là pin nhanh hết và xài nóng máy (phần viền, chỗ gần nút nguồn). Đem máy ra người ta bảo là do máy cấu tạo kim loại nguyên khối. Chip lõi 8 mạnh. Thời tiết ở VN đang nóng nên bị vậy. Mong bạn nào hiểu biết giải thích hộ với ạ . Không biết máy bên này có vấn đề gì ko nữa

Dành dụm mua cho em thiệt ngon, ai ngờ bị lỗi rất sơ đẳng. Mình dùng so sánh với con A5 của vợ, cùng sử dụng được 1 thời gian,kết quả con S6 nóng hơn. Bó tay

Trích dẫn Gửi bởi hoangcaovien
    Mình đổi con S6 này lần thứ 2 rồi,nhưng vẫn bị nóng máy.dùng wifi 1 tí là nóng ran ngay phím nguồn, chụp ảnh, xem youtube tầm 10' là nóng, sạc cũng nóng. Có ai bị giống mình không
    Mình cũng dùng S6 , máy mình dùng wifi thì cực mát, 3G và sạc máy cũng chỉ ấm ấm thôi. Chơi game thì mình không biết vì mình không chơi game, còn chụp ảnh thì có vẻ như cũng nóng hơn bình thường. Mình cũng chưa chụp nhiều nên chưa rõ lắm về chụp ảnh